Cần thảo luận về game inazuma eleven go galaxy supernova

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game này ra lâu rồi nhưng mình vẫn cò mê lắm không biết có ai đang chơi game này không nữa ? Mình muốn hỏi là làm sao để mixi max được các cầu thủ thì phải làm sao với trang bị keshin cho cầu thủ nữa ! ai vào xem thì góp ý giùm mình nhé

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Mình cũng ở SG, tiếc là ko có ai chơi Big Bang để kết nối 2 máy lại. Mixi max sau khi hoàn thành game về bãi đỗ xe trong trường Raimon là có, miximax trong bản này ko giống trong GO, vào đá là ở sẵn dạng miximax luôn, cũng ko bá đạo như trong GO.

Mình cũng ở SG, tiếc là ko có ai chơi Big Bang để kết nối 2 máy lại. Mixi max sau khi hoàn thành game về bãi đỗ xe trong trường Raimon là có, miximax trong bản này ko giống trong GO, vào đá là ở sẵn dạng miximax luôn, cũng ko bá đạo như trong GO.
uk thanks mà làm sao để trang bị keshin vậy ? mình thấy nó chỉ biến ra hiện thân mà không có nút trang bị như mấy thằng tenma,shindou

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Keshin Armed thì chỉ nv nào có ngôi sao màu đỏ mới dùng dc, màu tím mới chỉ có keshin thôi chứ chưa có armed. Muốn xài armed thì sau khi gọi keshin, bên cạnh chỗ gọi sẽ có 1 lựa chọn khác là dùng armed, con một cách khác là dùng nút hình mũi tên 2 đầu ở góc trên bên phải lúc Battle.

bạn chỉ cách mình lấy mấy thằng cầu thủ của các phần trước được không ? như fidio,zanark,kazemaru,....và mấy đứa có sẵn soul nữa :D

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Bây giờ mình mới nhớ là muốn hỏi bạn làm sao mở mấy cái box vàng lúc trên đường đi ? với mình đang bấm vào chuyển armed keshin hoài mà không được với lại skill của keshin tốn nhiều năng lượng quá có cách nào làm giảm hay equip keshin đó thêm chiêu nữa . bây giờ mình muốn trở lại cái bệnh viện ở Trái Đất nhưng vào chỗ xe lửa thì nó không cho mình qua ( chỉ được chọn 1 trong ba khu vực ) với lại mình chưa hoàn thành story :D

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Armed chỉ dùng dc cho nhân vật nào đã có armed trong bản Chrono Stone. Skill của Keshin là cố định ko đổi dc, mỗi keshin có 1 skill duy nhất, nếu ở dạng armed thì dùng dc các skill thường của nhân vật có. Nói chung keshin khá imba nên khi dùng thì bị giới hạn nhiều thứ.
Gold box thì dùng Gold key mới mở dc, Gold key nhận dc tại Lost Galaxy sau khi thằng Ixaal Fleet

Armed chỉ dùng dc cho nhân vật nào đã có armed trong bản Chrono Stone. Skill của Keshin là cố định ko đổi dc, mỗi keshin có 1 skill duy nhất, nếu ở dạng armed thì dùng dc các skill thường của nhân vật có. Nói chung keshin khá imba nên khi dùng thì bị giới hạn nhiều thứ.
Gold box thì dùng Gold key mới mở dc, Gold key nhận dc tại Lost Galaxy sau khi thằng Ixaal Fleet
sao mình thấy trên : http://m.youtube.com/user/TruePyroShad thấy nó armed bình thường mà đứa nào cũng làm được hết . Trong phần training thì chỉ có 2 chế độ thế làm sao mình mới có thể mở thêm đc ?

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Post game thì tùy chỉnh sao cũng dc. Chưa finish thì vẫn bị giới hạn chỉ những char trong anime có mới có keshin hay dùng armed dc

bây giờ mình finish game rồi mà sao leo lên cái tower ở inazuma town thì cái ông già đó chỉ cho slot keshin thôi chứ không có bán kenshin ! bạn có biết chỗ nào lấy keshin và soul không ?

Game này mình cũng có chơi nữa ne, muốn có keshin thì scout những cầu thủ cũ có keshin rồi lấy keshin của họ qua cầu thủ của mình

Game này mình cũng có chơi nữa ne, muốn có keshin thì scout những cầu thủ cũ có keshin rồi lấy keshin của họ qua cầu thủ của mình
bây giờ thì làm sao biết được mấy thằng nào có kenshin ? như taiyou,mấy đứa trong inazuma eleven go chrono stone trong đội protocal omega,perfect casade gì đó mà không biết scout nó ở đâu ???

protocol 1,2,3, team tenmas, zanark domain... Những team ở phần 2 đa số ở faram obious đó bạn, đi vòng vòng là thấy
ồ thanks ! mà điều kiện scout được tụi nó thì trên mạng chỉ hướng dẫn trong inazuma eleven go chrono stone còn trong inazuma eleven go galaxy thì lại không có

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN