Captain Morgane and the Golden Turtle

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trò mới tinh ra hum 16/3 thể loại giải đố giống 999 này. Bác nào UP Rom lên cho anh em trong NVN cùng chiến đi. Mình đang tắc ở màn 3 chỗ con lừa , rõ ràng đã tạo ra lửa = cách cho cỏ khô lên phiến đá rồi đốt = cái đít chai vỡ nhưng chả biết làm sao đưa lửa lại gần con lừa , thừa ra cái Serpent Stick mà chưa biết dùng hay kết hợp chỗ nào nữa @@.
Ai chơi qua đoạn này chỉ giáo cái coi ....

1 Số lời khuyên khi chơi game này :
+mắt tinh vì các vật tương tác được đều được đánh dấu bằng 1 đốm sáng nhỏ nhưng nhiều khi rất khó phát hiện ra đốm sáng này trong 1 số trường hợp
+nên thông thạo tiếng Anh ít ra phải có từ điển bên cạnh vì hiểu lời thoại rất có lợi trong Game giải đố
+khi click vào 1 vật thì có 2 lựa chọn :bên trái hình nắm tay là tương tác với vật, bên phải hình con mắt là xem xét vật đó, các bạn nên chọn cả 2 vì có khi nó sẽ cho gợi ý giải đố liên quan đến vật đó.
+ Không có vật nào là thừa Khi nhặt được 1 vật bạn phải cho nó tương tác với các vật trong các màn, hoặc thử kết hợp nó với các vật khác...
+như mọi trò giải đố # bạn cần 1 chút suy nghĩ, tính toán logic, ... ko cần như Sherlock Holmes nhưng sẽ cần nhiều đó .
Goodluck and Have fun với Captain Morgane and the Golden Turtle:em19:

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

èo, ấn bắt link idm ko bắt, rồi f5 phát, bắt chờ 30", bạn tạo acc MF rồi up hộ nhé :sorry[1]:
Zzz mình xài D-com up hoài không xong đợi mấy bác Dark_pearl or Nintendoman thôi không thì Chủ Nhật ra tiệm net vậy
BTW mình đã qua đến Chapter 3 khi nào Finish khéo làm 1 HDHC cho game này ...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN