Câu lạc bộ cô đơn (T.T) :(

Cửa hàng game Nintendo nShop

tớ cô đơn quá các cậu, mong mỏi đợi chờ hoài mà đến bây giờ 19 tuổi vẫn chưa có người yêu, nhiều lúc tự nghĩ về bản thân, thấy rằng tớ cũng không thua kém gì người ta, cũng có tứ chi, bộ não, ngoại hình không tệ, nhưng đợi mãi vẫn chưa có ai yêu :((

tớ muốn được chia sẻ, còn các cậu có cô đơn như tớ không, hay là đã thành vợ thành chồng rồi :happy[1]:

thôi kệ, tớ còn có Pikachu mà :unsure[1]:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
nên tạo một cái danh sách, chú nào vào post bài trong topic này nhét vô hội cô đơn luôn >:)

PS: tớ cũng xin một suất vào hội :(. Chưa từng có bạn gái đúng nghĩa, tuơng lai cũng đang định solo :))

tớ muốn tìm một member nữ ở forum làm người yêu quá :(
cậu kenh hình như là nữ phải ko :(
cậu chịu làm người yêu tớ ko :((
không biết cậu có thích ai ở forum chưa, để biết đường mà rút lui trong tủi nhục :((

espeon

V.I.P Member
Ấy, đọc lại mới thấy Pikachu 19 tuổi rồi :))=)) Mình toàn xưng cậu tớ, thua ảnh 4 tuổi lận :))
Kệ, gọi rồi thì gọi luôn, khỏi phải sửa :-"

19, gần 20 mà vẫn thích Pikachu là rất đáng hoan nghênh, nhưng chắc sẽ gây nhiều suy nghĩ cho mọi người xung quanh :D Es mới học lớp 9 mà đi vào chỗ bán Pokemon Figure của TOMI mà cứ bị mấy chị đi qua nhìn nhìn, mỗi mấy chị bán hàng là niềm nở -,-

mùa đông hà nội lạnh quá
mún kím 1 chú xe ôm mà có vẻ khó khăn quá T_T
kenh ơi tớ có xe này, xe ôm miễn phí muốn ôm sao cũng được :em33:
tớ muốn tìm một member nữ ở forum làm người yêu quá
cậu kenh hình như là nữ phải ko
cậu chịu làm người yêu tớ ko
không biết cậu có thích ai ở forum chưa, để biết đường mà rút lui trong tủi nhục

Quan điểm của em là kiếm tiền cho nhiều cái đã, gái mú là chuyện đơn giản, kiếm phát cả chục đứa lo đéo gì :D

Triệu Vân nói:
Chỉ sợ không lập được công danh sự nghiệp, lo gì không có vợ con?

lemonadess

Banned
Á nè nè! Chưa chắc đâu Red. Người thành công thường là những người đã yên bề gia thất hết roài. Bởi vì ở 1 mình cô đơn lắm :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN