Cheat Database cập nhật thường xuyên cho R4DS và M3 (có update game mới!)

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho em hỏi giờ em chơi trên R4 mà bị mất cheat Pokemon Platinum, dù coi trong cheat lít trong thư mục cheat là có game đó nhưng làm đủ cách vần không có cheat của game đó.
còn một điều nữa là sao em chơi game GTa China town wars nó không cho vô nó nói là không không kết nối được với file save ( chắc là sav ) . Đã tải lại mấy cái khác nhưng vẫn hiện như vậy....
Vụ cheat em xài YSmenu thì có cheat nhưng lại không ổn định

lucasDS

Nấm nhỏ
cho em hỏi giờ em chơi trên R4 mà bị mất cheat Pokemon Platinum, dù coi trong cheat lít trong thư mục cheat là có game đó nhưng làm đủ cách vần không có cheat của game đó.
còn một điều nữa là sao em chơi game GTa China town wars nó không cho vô nó nói là không không kết nối được với file save ( chắc là sav ) . Đã tải lại mấy cái khác nhưng vẫn hiện như vậy....
Dùng r4 hả ,tớ đã cố gắng thử mọi cách mà nó ko hiện cheat pkm trong menu r4 đâu ,dùng tạm YSmenu đi ,nó hiện cheat pkm đấy

cái GTA của bạn có thể chưa patch ,đây là link rom đã patch ,down lịa nhé
Mediafire

Chú ý:nếu ai xài R4 v 1.18 mà kô thấy cheat hiện lên thì bạn nên xài R4 cheat editor để xóa bớt những game kô cần thiết trong cheat.Mình đã test thử và máy Nds đã hiện ra cheat mà trước giờ kô có mà kô cần xài ys menu

người quản lý site cheat đang bận, nên người upload cheat sẽ up qua thư mục temp, cứ vào đó mà down

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN