Chia sẻ máy NES cho bạn bè đam mê N-Classic

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
vậy thì để dành băng xếp hiệu ứng Domino đi :)) có máy mà đem bán thì ráng chịu, đừng có mà vào đây giành phần của người chưa từng có [-(

mariobeo

Thành viên lâu năm
Thì t làm theo lời khuyên của ông chứ ai :)) Đem bay máy cũ xấu đi hốt máy mới đẹp của ông về :))

kamai91

Nấm nhỏ
mình được ông bác cho lại cái hàng cổ , 6 cuốn băng mà ko biết lấp ráp + lười do hệ máy củ rồi đang tur7ng bày trong tủ khóa kín :|

Thiên Yết

Nấm bình thường
Cho tui 1 cái rồi cho tui mượn mấy cuốn băng đỉnh về chơi đi:), đồ cho tui cũng như ông không bao giờ bán và cưng như trứng:)

Mario

Thành viên lâu năm
Cho tui 1 cái rồi cho tui mượn mấy cuốn băng đỉnh về chơi đi:), đồ cho tui cũng như ông không bao giờ bán và cưng như trứng:)
ok mình sẽ tặng Thiên Yết 1 chiếc máy.

mình là mem mới, nhưng rất muốn sưu tập 1 máy. mình có đăng kí được không bạn
sr bạn, vì số lượng có hạn nên mình chỉ ưu tiên cho những bạn bè tham gia box N-Classic thôi. bạn thông cảm, vì cứ mem mới nào cũng vào post nhận máy thì ko thể đủ máy tặng hết dc, cũng như sẽ mất phần của những người kia

ok mình sẽ tặng Thiên Yết 1 chiếc máy.

sr bạn, vì số lượng có hạn nên mình chỉ ưu tiên cho những bạn bè tham gia box N-Classic thôi. bạn thông cảm, vì cứ mem mới nào cũng vào post nhận máy thì ko thể đủ máy tặng hết dc, cũng như sẽ mất phần của những người kia
tiếc quá, nhưng thôi mình sẽ cố gắng post bài, đóng góp cho box. Hi vọng đến lúc đó bạn sẽ share tiếp nhé :D

mình cực ký thích máy nes này nhưng ở xa,, lại là new member nên đành ngậm ngùi đứng nhìn vậy :( , chỗ mình lại khó kiếm máy xịn , hic . Hoan hô cho tinh thần chia sẻ =D>

Mario

Thành viên lâu năm
mình cực ký thích máy nes này nhưng ở xa,, lại là new member nên đành ngậm ngùi đứng nhìn vậy :( , chỗ mình lại khó kiếm máy xịn , hic . Hoan hô cho tinh thần chia sẻ =D>
mình ko wan têm mem mới hay cũ, chỉ cần mem có tham gia topic sưu tầm nclassic là mình tặng thui à ^_^

Nếu con dư thi tăng e đi a mario e con thiếu mỗi hệ Nes nữa là đủ bộ N-Classic rồi[-O<
khi nào rãnh lên HCM thì báo a trước, tặng e nha. Nhưng mà hiện nay tay cầm còn ít nên sẽ cắt giảm :D mỗi ng chỉ nhận dc 1 tay thui

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN