cho em xin ý kiến ạ

Cửa hàng game Nintendo nShop

hiện h' em có 1 máy PS2 và NDSI tính mua thêm một cái psp3000 nữa nhưng cậu em cứ kêu bán ndsi mới đc mua, nhưng trong đó toàn kỷ niểm ko à nên em ko bán đc theo các bác em phải làm sao ?

VuaBungBu

Nấm nhỏ
thế thì ráng năn nỉ cậu em đi, hoặc chờ từ từ rồi tìm cách thuyết phục :D :D :D chứ bán đi rồi mai mốt lại tiếc kỉ niệm thì khổ :D

cậu em khó lắm các bác ạ đang thuyết phục tất cả ngưởi nhà đều ok chỉ còn 3,cậu 2 và cậu 3 thui

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

ba em đòi ipad mới ghê

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Hồi còn nhỏ mún mua đồ chơi là mình toàn móc nghéo với bố, chứ còn cả nhà thì phản đối rồi, mua xong là chạy nhanh lên phòng cất vào tủ, chờ ko có ai thì bóc tem chơi rồi vứt hộp đi -> đồ cũ ko ai để ý =]] !!!

Nhà bạn hay nhỉ, muốn mua j là phải cả nhà thông qua trước ah :))
vang nha' em la z do. cho em xin loi vi chu viet khong dau

---------- Post added at 12:44 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

Hồi còn nhỏ mún mua đồ chơi là mình toàn móc nghéo với bố, chứ còn cả nhà thì phản đối rồi, mua xong là chạy nhanh lên phòng cất vào tủ, chờ ko có ai thì bóc tem chơi rồi vứt hộp đi -> đồ cũ ko ai để ý =]] !!!
sao giong em luc nho the nhi

Bây giờ đồ điện tử xuống giá mà , gần sát tết mua cho nó rẻ :)) Sau tết lại tăng giá đấy
nhung tet nay em chi co 1tr100 thui

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

co bac nao ban psp3k cu (Dung co nat wa) ma re khong a khoang duoi 3tr500 hoac 2k cung dc em xin chan thanh cam on

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN