Toàn Quốc Code redeem game cho Nintendo 3DS & prepaid card

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hiện mình có 1 số máy và game cần bán
Thứ 1: Máy game 3DS XL pokemon XY limited edtion
Tình trạng:
1.Brandnew seal box (có màu xanh và đỏ)

Giá cho e nó ra đi là: 5.599.000 VNĐ

Thứ 2: Game card pokemon XY
Tình trang:
1.Brandnew seal box

Giá cho e nó ra đi là: 900.000 VNĐ

Ae nào có nhu cầu xin call: Tâm 01.222.444.336
add: 124 Ký con Q.1

Sửa lần cuối:

aliviss

V.I.P Member
lên giúp có cái hóa đơn mua hàng thì sẽ càng đắt khách hơn (nếu ko nhầm thì nguồn game này từ gamestop mà ra)

vậy bro nhầm rồi nhé.gamestop bán 40$ nhé bạn.khách nào đã mua của mình.m đã cho xem nguồn gốc rồi nhé.ko phải hàng bậy bạ.giá site bán 13.59$ luôn nhé ^^

Mình hôm nay mới lấy code Animal Crossing của bạn đây. 3 game mình mua chơi đều okie lắm. Hi vọng đợt tới sẽ bạn sẽ nhập nhiều code hơn để a e member cùng đc thưởng thức những tựa game đỉnh trên 3ds. Thanks!!!!

Mình hôm nay mới lấy code Animal Crossing của bạn đây. 3 game mình mua chơi đều okie lắm. Hi vọng đợt tới sẽ bạn sẽ nhập nhiều code hơn để a e member cùng đc thưởng thức những tựa game đỉnh trên 3ds. Thanks!!!!
uhm bạn , chắc đợt pokemon X Y ra mình sẽ tìm nguồn nhập về bán cho ae trong 4rum chơi :))

tintin2397

Nấm nhỏ
Mới mua 1 code Fire Emblem của bạn :D,code xài rất tốt :D ......Ủa mà lỡ 1 ngày đẹp trời ,mình xóa game cho zui ,zậy mai mốt mình có cài lại dc ko :D

Mới mua 1 code Fire Emblem của bạn :D,code xài rất tốt :D ......Ủa mà lỡ 1 ngày đẹp trời ,mình xóa game cho zui ,zậy mai mốt mình có cài lại dc ko :D
đc bạn , khi nạp vào là cái game đó dính lun vào máy bạn rùi đó , dù bạn có làm thế nào thì vẫn load về chơi bình thường.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN