Cùng chia sẻ TK Nintendo Switch Online (80k cho 1 slot đến hết 08 tháng 10/2020)

Cửa hàng game Nintendo nShop

UPDATE: XONG

Minh có đăng ký Nintendo Switch Online gói Family có hạn đến hết ngày 08 tháng 10/2020. Hiện có thể thêm 6 thành viên nữa để cùng chia sẻ. Chi phí tham gia là 100.000 đ 80.000 đ cho 01 người.

Lợi ích khi tham gia:
Chơi được mục online của games. VD: Super Mario Maker 2 có thể download, upload course, thi đấu lên tới 4 người online một lúc​

Save và backup game trên Cloud của Nintendo​

Tải và chơi các game Demo​

Chơi một số game NES và SNES. Có mục chơi online​

Khi TK Nintendo Switch Online hết hạn: bạn có thể tiếp tục tham gia với mình hoặc tự tham gia dịch vụ Online khác. Nintendo cho bạn 180 ngày để gia hạn nếu muốn giữ Save và Backup game của bạn.

Thanh toán qua TK ngân hàng Vietcombank, Vietinbank hoặc Sacombank. Bạn nào có nhu cầu vui lòng Inbox mình để nhận slot và gửi TK thanh toán cho bạn.

Sửa lần cuối:
Minh có đăng ký Nintendo Switch Online gói Family có hạn đến hết ngày 08/10/2019. Hiện có thể thêm 6 thành viên nữa để cùng chia sẻ. Chi phí tham gia là 100.000 đ/ 01 năm/ 1 người.

Thanh toán qua TK ngân hàng Vietcombank, Vietinbank hoặc Sacombank. Bạn nào có nhu cầu vui lòng Inbox mình để nhận slot và gửi TK thanh toán cho bạn.
bạn ơi cho mình 1 slot :D !!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN