Doanh số các phiên bản Mario bán ra tại Nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Doanh số các phiên bản Mario bán ra tại Nhật !!! Đứng đầu vẫn là bản classic (phần 1) với 6 triệu 810 ngàn bản . Kế tiếp là bản trên DS 4 triệu 419 ngàn 952 bản . Sức thu hút của Mario thật kinh khủng .

Click vào để xem rõ hơn​

espeon

V.I.P Member
Sống vào cái thời ko có 1 game nào trên thế giới thì Super Mario Bros là cả 1 cuộc khai phá lớn của con người đó ông ạ :D

No1luv

Nấm nhỏ
Sống vào cái thời ko có 1 game nào trên thế giới thì Super Mario Bros là cả 1 cuộc khai phá lớn của con người đó ông ạ :D
nhầm , thời đó rất nhiều game nhưng Mario là game đầu tiên của thể loại platform (game chạy theo chiều trái qua phải) và game có nhạc nền đầu tiên

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thì ông espeon cũng có phần đúng đó nhất là câu "Super Mario Bros là cả 1 cuộc khai phá lớn của con người" hay hay!!

tui nghĩ Mario chỉ thực sự hay khi được chui cống, được đạp đầu quỷ, được ăn nấm và cuối cùng là được kéo cái cờ cuối màn mà thôi !

GAme đầu tiên khiến tui mê mẩn là đua xe hacley nhưng game làm tui ngày đêm chơi hỏng cả máy là supper mario 3 ^_^
chơi bằng băng kô có save nên bật từ sáng đến tối >< chip nóng quá hỏng luôn :D

GAme đầu tiên khiến tui mê mẩn là đua xe hacley nhưng game làm tui ngày đêm chơi hỏng cả máy là supper mario 3 ^_^
chơi bằng băng kô có save nên bật từ sáng đến tối >< chip nóng quá hỏng luôn :D
nghe xong ... không còn gì để bình luận :em19: may phước là lên NDS có chỗ để save, không thì .... hồi nhỏ, em nhớ món quà em được nhận là quý nhất là một cái Game BOy cũ :| ... có trò Mario gì đó một màu í :| chơi đúng hay luôn nghĩ lại còn mê :D

backtaro

Nấm nhỏ
Mario là 1 trong nhưng game đầu tiên tui chơi, có hum ngồi trên chiếc 4 nút cũ chơi từ sáng đến tối mà không thấy chán ...

Mario là một games ko bao giờ cũ cả , nó là cả một nét đẹp của games ,chơi Mario dù có chơi mấy trắm lần khi chơi lại ta cũng thấy thực sự hứng thú hài hước.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN