[DS] Wind of Nostalgia

Cửa hàng game Nintendo nShop

[DS] Nostalgia

Tên Game: Nostalgia
Thể Loại: RPG
Phát Triển: Red Entertainment
Phát Hành: Ignition

Một game RPG nữa sắp được cho ra mắt bởi Ignition Entertainment. Được lấy bối cảnh thế kỉ 19, nhân vật chính Eddy sẽ do bạn điều khiển, anh ta chính là con của một nhà thám hiểm huyền thoại người Anh. Cuộc phiêu lưu sẽ được bắt đầu từ London, cùng những người bạn của mình, Eddy sẽ chu du khắp nơi trên thế giới để khám phá những điều mà người cha của mình chưa hoàn thành.

Thay vì phải đi bộ suốt quãng đường dài đằng đẵng thì Nostalgia sẽ cho bạn một trải nghiệm mới hoàn toàn bằng cách giao cho bạn điều khiển những chiếc máy bay chiến đấu to lớn vô cùng hiện đại, thuận tiện cho việc di chuyển lẫn chiến đấu trên không trung... Còn rất nhiều điều lí thú khác sẽ được hé mở vào những ngày sắp tới đây...

Screenshots:

Trailer:

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/cCnHePuaq80&hl=fr&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/cCnHePuaq80&hl=fr&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

StephenChow

Nấm nhỏ
Lu.Chi ở HN hay ở SG thế ?

Nếu ở HN thì hè này đi off nha ! 1 người mới nhưng rất năng động :D
Tham gia tháng 6/2009 mà đã được thanked đến 518 lần, quả là đáng ngưỡng mộ :x

Lu.Chi ở HN hay ở SG thế ?

Nếu ở HN thì hè này đi off nha ! 1 người mới nhưng rất năng động :D
Tham gia tháng 6/2009 mà đã được thanked đến 518 lần, quả là đáng ngưỡng mộ :x
;;) Khi nào em dzìa, ra HN có việc rùi em hẹn anh đi càfê sau hén, chứ bi giờ hè này em còn tới 17 cái xe chưa sửa xong lận :(

Em làm hè mà anh, tại bên VN cũng có học wa 1 khóa nên xin được chân phụ sửa xe hơi :D wa tháng 9 em dzô học lại gòi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN