[Fshare] Tổng Hợp 6000 Rom Game Ds [ Updating ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

shenlong213

Thành viên lâu năm
Có acc VIP fshare lâu rồi, nhưng ngại down vì cái dung lượng ổ cứng không cho phép. Chắc đợi khi nào mình sắm con HDD mới rồi sẽ down về trữ làm luôn một bộ sưu tập game.

tuanluoi

Nấm nhỏ
150GB là đi nguyên ổ cứng của mình rồi =((
Ổ DVD đang hư nữa, ko burn data ra ngoài dc. Đành để sau Tết dành tiền mua ổ DVD mới về xả hàng trong ổ D rồi down game vậy :bye2[1]:

honquoc

Thành viên lâu năm
hay lắm để nt accvip 3 ngay dow moi đc .... nhiều lúc muốn chơi lại mà toàn link die chán chết
mà bác đủ hết game ds ko vậy:myemo0111:
Dow về thấy game nào mà mình ko thích chơi hoặc củ chuối thì del cho nhẹ .......

Bác xem lại file 101-200 301-400mình giải nén bị lỗi ( uổng ghê - mình thấy bạn up 10 hoặc 15 game trong 1 file thôi dow về hư cũng ko sao chứ 1g7 dow về mà bị hư thì phí quá ).
Thank

afdf

Nấm nhỏ
đang có rất nhiều point FShare để đổi ngày vip đây các bác tạo chung lấy 1 nick rồi down cho đỡ phí :)) Cả 4rum tạo lấy 1 nick cũng đc luôn . Get link xong out thôi có gì đâu

đang có rất nhiều point FShare để đổi ngày vip đây các bác tạo chung lấy 1 nick rồi down cho đỡ phí :)) Cả 4rum tạo lấy 1 nick cũng đc luôn . Get link xong out thôi có gì đâu
Cho mình mượn FShare VIP acc của bạn được ko? Mình hiện giờ ko phải ở bên VN, cho nên khó mua để tạo FShare VIP acc.

afdf

Nấm nhỏ
id thôi ông ạ tôi lấy pass làm gì . Xong lên google xem hướng dẫn đổi điểm sang ngày vip nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN