Gameboy mới nè các bạn ơi !

Cửa hàng game Nintendo nShop

B.Giovanni

Nấm bình thường
Gameboy mới ^ ^

Cái này nhìn giống GBA SP nhưng giao diện và tính năng khác hẳn:
http://www.dealextreme.com/details.dx/sku.35362
tôi cũng chưa biết tên máy này là gì ,nhưng công nhận nhìn đc ,giao diện tốt nghe đc cả nhạc nữa :myemo0111:
Còn cái này nhìn giống Gameboy Micro nhưng giao diện như PSP !!
http://www.dealextreme.com/details.dx/sku.20217
Nhưng công nhận máy này nhìn ko đẹp = GBM của chúng ta :no: mặc dù chức năng thì nhiều hơn thật .

tuanluoi

Nấm nhỏ
Cái phía trên ko thấy khe cắm băng nhưng coi trong hình thi thấy ghi support GBA game. Ko biết chơi kiểu jì đây :bye2[1]:
Cái dưới thì nhìn kì kì. Chả biết nói sao :D
Ai có điều kiện thì mua về test thử rùi cho mọi người biết với :rolleyes[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mấy cái máy giả lập của Trung Quốc đó mà. Dingoo thì cũng có tiếng tăm đây chứ còn cái trên thì không biết

afdf

Nấm nhỏ
bạn à cái này là máy nhái của trung quốc thôi mà có gì đâu mà gọi là Gameboy mới chứ . Hàng nhái thì giống bề ngoài chức năng hơn thật nhưng mà chất lượng thì không bít đc

B.Giovanni

Nấm bình thường
Ờ biết cái này ko phải gb rồi nhưng bí quá chưa biết gọi là cái gì nên viết tạm như vậy ^ ^

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Mấy cái máy giả lập của Trung Quốc đó mà. Dingoo thì cũng có tiếng tăm đây chứ còn cái trên thì không biết
Bây h mới biết cái này là Dingoo,bạn có thể cho tôi biết thêm chi tiết vầ cái máy này ko?

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

Bổ sung thêm cái này nữa:http://www.dealextreme.com/details.dx/sku.23253 ,nhìn cái này thấy xấu

junior1506

Nấm nhỏ
Chào bạn, theo như thắc mắc của bạn thì mình xin trả lời như sau:

Tất cả các máy bạn hỏi đều là GameBoyAdvance FAKE, chúng ko có khả năng nhận băng mà chơi game cài sẵn trong ổ cứng của máy, như game NES và GBC, game GBA cũng có thể chơi được nhưng tùy loại máy mới có, chất lượng thì mình không rõ bởi vì hàng của Mao Trạch Đông nó cũng tàm tạm thôi, tầm 6 tháng đổ về là vừa. Và đặc biệt 1 số loại có thể nghe nhạc mp3 và xem phim định dạng AMV qua thẻ nhớ hoặc ổ nhớ trong máy. Chiếc máy mà bạn kêu giống Micro mà giao diện như PSP chính là chiếc Dingoo 1 thời đình đám

Cho bạn vài cái video để biết thêm
[YOUTUBE]NdY10_Oc2w8[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]Mqhi83-ntG4[/YOUTUBE]

Tại chú atoru Iwata đã ruồng bõ đứa con đình đám một thời Gameboy rồi mà ... Nên mấy chú bên Tàu nhận về làm con nuôi ... tha hồ khoác đủ kiểu Hoàng Bào, Phụng Bào khác nhau ý :D

obi123

Nấm bình thường
Oài, đừng bao giờ đụng đến những máy OME đó. Nó toàn là đồ bỏ đi thôi. Mình mua cho thằng em họ 1 cái mà sau 3 tháng đã hỏng. Hỏng bộ nhớ trong rất nhanh. Màn hình thì sáng nhưng hình ảnh rất xấu, toàn vỡ hình. Trừ dingoo thì tạm chấp nhận đc.

B.Giovanni

Nấm bình thường
Oài, đừng bao giờ đụng đến những máy OME đó. Nó toàn là đồ bỏ đi thôi. Mình mua cho thằng em họ 1 cái mà sau 3 tháng đã hỏng. Hỏng bộ nhớ trong rất nhanh. Màn hình thì sáng nhưng hình ảnh rất xấu, toàn vỡ hình. Trừ dingoo thì tạm chấp nhận đc.
Thế này thì đúng là : bên ngoài ấm cũng nên thơ , bên trong đổ nát hoang xơ bất ngờ :)) , nhìn đẹp thế mà lại chả ra gì :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN