GBA SP nhái??

Cửa hàng game Nintendo nShop

Em tìm đc mấy máy GBA bên TQ bán, ko hiểu sao giá lại rất rẻ, có tặng kèm 1 EZ, 1 thẻ 2GB, full hộp và phụ kiện, ghi chú là chưa bóc seal hộp (nghĩa là mới 100%) mà tính ra có hơn 900k. Các bác cao thủ giúp e giải đáp với, liệu trên đời này có GBA nhái ko????

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

ah nó còn ghi thêm là 2010 New GameBoy GBA SP Console nữa :bye2[1]:

bạn e bên tàu tìm đc bác ah, thằng bán hàng nói là máy có bộ nhớ trong 1,5GB đc cài sẵn 100 trò, như bác nói chắc là nhái 100000000% rồi =((=((=((=((=((

còn 1 shop khác nó cũng bán máy, có khe cắm card game, nó bán kèm 1 băng trống, có khe cắm thẻ micro SD bác ah

đây là ảnh của máy shop 2:

màn hình khởi động:

tem máy:

màn hình:

băng kèm thẻ:

main:

màn hình chọn game:

Thằng bán nhấn mạnh thêm là máy 100% đc sx tại TQ, giá rẻ hơn hàng Nhật, nên cân nhắc trc khi mua

afdf

Nấm nhỏ
cái băng game có cắm đc thẻ nhớ kia phải chăng là super card đời mới :)) Mua về chơi linh tinh thì được . Con này 4 đèn sáng long lanh giá rẻ hơn mua 4 đèn xịn + super card . Nchung của bền tại người thôi , đang dùng tự nhiên tạch thì số bạn quá đen :))

Hipi01

Nấm bình thường
GBA K1-Clone , đây là con GBa fake đc cộng đồng đánh giá cao , team này quyết tâm hồi sinh GBA chỉ tội giá nó quá đắt , cái Flashcard của nó chỉ dành cho máy của nó mới chạy đc thôi , nó ko cùi bắp như cái con có bộ nhớ trong đâu , nó dùng con FC đó để copy game thây đánh giá là tương thích 100% game GBA , ngoài ra còn overlock CPU để chạy đc giả lập khác nhưng mau tốn pin, cứ lên GG hay Youtube gõ GBA K1-clone là ra đầy review , nếu mua thì nên mua cái con có FC ấy , ngày trước anh obi giới thiệu cho mình rồi

afdf

Nấm nhỏ
GBA K1-Clone , đây là con GBa fake đc cộng đồng đánh giá cao , team này quyết tâm hồi sinh GBA chỉ tội giá nó quá đắt , cái Flashcard của nó chỉ dành cho máy của nó mới chạy đc thôi , nó ko cùi bắp như cái con có bộ nhớ trong đâu , nó dùng con FC đó để copy game thây đánh giá là tương thích 100% game GBA , ngoài ra còn overlock CPU để chạy đc giả lập khác nhưng mau tốn pin, cứ lên GG hay Youtube gõ GBA K1-clone là ra đầy review , nếu mua thì nên mua cái con có FC ấy , ngày trước anh obi giới thiệu cho mình rồi
Uầy ông anh am hiểu vl :)) Thế mà em cứ tưởng super card biến hình :|

banh_he90

Nấm bình thường
Nhìn cái main thì thấy giống main của máy Front light mà sao lại sáng vậy ta? Có thể nhóm này lấy linh kiện chín hãng từ những máy hư này hư nọ để mod lại nè!

obi123

Nấm bình thường
K1 này mình theo dõi đc hơn năm nay rồi :)) Nó đang trong quá trình hoàn thiện. Chờ nó có tiếng phát rồi xúc thử.
Có thể đặt mua ở đây (chính hãng luôn nhá) Mà giá hơi chát.
http://www.k1gba.com/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN