giả lập PSP cho PC

Cửa hàng game Nintendo nShop

em chẳng biết hỏi ở đâu cả. sr mod tí nhé.:myemo0128:
cái giả lập PSP cho PC hình như là có, em chẳng bít tìm ở đâu nên hỏi các bro vậy.
muốn chơi patapon qué mà ko có PSP để chơi ( nghèo:roll2[1]:).

mong các bro zups đỡ:em28:

trời patapon chơi cực hay đó mấy pác thưởng thức mới bít cái hay của nó đèn nó đâu có chớp đâu ~.~ giả lập psp thì có nhưng nghe nói chơi cũng chả dc bao nhiêu game tốt nhất mua 1 cái thưởng thức patapon chơi vui và hay lém ^^

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Câu trả lời là có một emu siêu lởm,chạy chỉ được một số roms và tốc độ+chơi không ổn định.Roms thì to,emu cũng to :)).Bạn trên có cần mình send qua pm link :)).

Patapon vui lắm,sắp có phần 2 rồi :em36:,cái giả lập psp thì chưa có đâu,bên gamevn box sony cũng có 1 topic hỏi về cái giả lập psp rồi,tranh luận 1 hồi thành ra cãi nhau ì xèo :em25:

Ps3 hok phải là hok hack được, cái vấn đề là đĩa bluray đắt quá, đợi chừng... vài chục năm nữa công nghệ phổ biến thì nó cũng 7k một đĩa như cd bây giờ thui :))

Lời khuyên tốt nhất là đợi vài năm tháng nữa, psp ra bản mới thì nó sẽ giảm giá lại thôi :D thời đại công nghệ chữ nhẫn đặt lên hàng đầu :D

patapon là một game hiếm hoi mà thấy hay trên PSP, chơi DS nhiều roài thấy game nào trên PSP cũng thường hết ^^

troy28790

Banned
Ps3 hok phải là hok hack được, cái vấn đề là đĩa bluray đắt quá, đợi chừng... vài chục năm nữa công nghệ phổ biến thì nó cũng 7k một đĩa như cd bây giờ thui :))

Lời khuyên tốt nhất là đợi vài năm tháng nữa, psp ra bản mới thì nó sẽ giảm giá lại thôi :D thời đại công nghệ chữ nhẫn đặt lên hàng đầu :D
thì chép ra DVD mà xài ai kiu đè bluray ra mà chơi,setup từng DVD vô máy tính rùi nối lại xong giả lập thế thui

lemonadess

Banned
Đúng là bác có óc tưởng tượng phong phú quá :D
PSP mua về mới thấy nhàm! Toàn test game không. Dung lượng game lớn quá nên cứ phải thay ra thay vào liên tục. Mà game nào chơi cao lắm cũng vài tiếng là chán. Ngoại trừ cái FF7: CC, chơi ghiền luôn :D.
PSP dùng coi phim, nghe nhạc thì đã, chứ chơi game thì chưa thật hoàn hảo.
Biết vậy từ đầu mua DSLite rồi.

Mình co' 2 sai lầm , nghĩ lại thấy " hối hận " qua' :em13:

Thứ nhất là mua xbox thay vì ps2 =.=

Thứ 2 là đã mua psp :em32: .cái psp mình mua 3 năm nay mà chơi cực kì it , mốc meo cả lên . máy to wa' nên cầm đi mà nghe nhạc thì wa' oải , xem phim lại càng ko , duyệt web chậm như rùa:myemo0114: . Gần đây thì thẻ nhớ rẻ nhiều rồi chứ hồi trước mắc như quỉ , nên dẹp lun vụ chơi game trên thẻ [-( ( fan psp đừng uýnh em ^^;;; )

Dòng máy nintendo là mình hài lòng nhất với DSL và wii :clap2[1]:

Hệ chơi game đỉnh nhất:
PC + Ds + Xbox 360 (hok thix wii, chẳng ưa ps, còn psp thì để xem lại vì... thấy nhìu thằng cầm wá :D)

Hệ chơi game đỉnh nhất:
PC + Ds + Xbox 360 (hok thix wii, chẳng ưa ps, còn psp thì để xem lại vì... thấy nhìu thằng cầm wá :D)
DS + PC +PS3 + WII.....la` he. chơi game đỉnh nhất.PSP thì khoái patapon, hiện h có thế thôi....PS thì không khoái,XBOX thì chẳng ưa.

nhưng mà có giả lập PSP ròi mà, chỉ có điều là không tìm được, với lại hình như còn rất lởm.:em10:

chờ đợi thôi chứ chả mua PSP làm zi` cho tốn tiền, DS là phê rồi....:em43:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN