Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

máy 3ds ll của mình không chơi được pokemon moom, sun,.... khi vào game thì màn vẫn bật nhưng chỉ có một màu đen và treo luôn ạ . khi vào trình duyệt hoặc các ứng dụng phía trên thì không thể về home được và treo luôn. ai giúp mình được không :((:((:((

Các bác cho em hỏi.
Máy em old 3ds japan đã hack b9 chuyển vùng ngôn ngữ usa.
Game nào e tải về cài đặt chơi cũng ổn.
Chỉ có pkm sun/moon, ultra sun/moon là cài đặt xong vào game màn hình đen thui. Phải bấm nút nguồn tắt máy.
Em đã thử tải nhiều rom cia khác nhau rồi mà vẫn bị. (Ziperto, romcolor)
Em có đọc trên diễn đàn là máy old3ds LL chuyển vùng thì k chơi đc. Mà bài đăng đó từ 2016 rồi.
Hiện tại có cách nào khắc phục k ạ.
Em cảm ơn.
hic giống mình quá máy mình cũng là LL :(( :(( :(( , không chơi dc pokemon moom sun buồn vl, mua để chơi pokemom mà k chơi được:((:((:((

Hiện nay nhu cầu khám chữa bệnh của người dân tăng cao dẫn đến tình trạng các cơ sở khám chữa bệnh không đảm bảo về chất lượng mọc lên như nấm. Thấu hiểu được điều đó phòng khám đa khoa Đại Tín ra đời với sứ mệnh đáp ứng được mọi nhu cầu mà người dân mọi người đang tìm, là địa chỉ chữa liệt dương hiệu quả cùng với đó cũng là địa chỉ chữa rối loạn xuất tinh hiệu quả uy tín nhất hiện nay cùng với đó là đội ngũ y bác sĩ giàu kinh nghiệm tâm huyết với nghề và trang bị đầy đủ cơ sở vật chất hiện đại.

Bình luận bằng Facebook

Cộng đồng Facebook của NintendoVN

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam