Giải đáp thắc mắc Gameboy Classic

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình Có 1 Cháu GB color Mua Từ Năm 1998 Từ Bên Đức Gửi Về...

Bây H Sau 10 Năm,cháu Nó bị hỏng nút A....

Bác Nào Biết Cách xử lý làm ơn chỉ giùm em với:em42: Em Quý Cháu nó lắm:em06:

Bây h cháu nó có mệnh hệ gì chắc e không sống nổi mất:em09: Cảm ơn tất cả mọi người:cray[1]:
___Sorry Spam:em09:)__

Kawaii

Super Princess Peach
- Chòi oi :( tội bạn quá !

- Giải pháp đầu tiên là đem ra cửa hàng nhờ họ thay phím bấm, nhưng có lẽ tình huống xấu nhất đến là có thể họ sẽ không còn linh kiện để thay thế :(

- Nhưng đừng vội nản chí, nếu người có tấm lòng thì người bạn GameBoy sẽ chóng ngày hết bệnh thoi ^_^

Kawaii ^_^ (gắng lên bạn nhé)

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Anh em ơi !! Em mới chơi Gameboy nên em muốn hỏi cách làm thế nào để nghe nhạc Mp3 trên Gameboy vậy

NKid

V.I.P Member
Gameboy nghe nhạc midi là hết đát rồi, vả lại cũng chẳng có supercard nào cho Gameboy đâu :-??

Tìm game thì lên http://romulation.net mà down ,game gì chả có ^^

Tớ có 10Gb game của gameboy(tất cả game từ cổ chí kim của GBA-tiếng anh, tiếng nhật, tiếng ý , tiếng tây ban nha, tiếng tuynidi, tiếng thổ nhĩ kì...tiếng gì cũng có), tức là 2400 game đó .Ai ở Hn Pm tớ share cho nha, còn ai ko ở HN thì yêu cầu game gì tớ sẽ upload lên rồi đưa link cho mà down

Cái nút này thay dễ ẹc à, tui thay rồi
bấm ào ào. ra mua cái nút của điện tử băng ấy, 2 nghìn 4,5 cái gì đó, rồi mở máy ra thay vào, chơi đã lắm, yên tâm

Giúp mình với.....................

Mình có một cuốn băng pokemon chaosblack nhưng khổ nỗi đã bị hết pin save:em33:........... Có bạn nào biết cách thay pin thì giúp mình với.............. Mình thương nó lắm:(.........................

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình có một cuốn băng pokemon chaosblack nhưng khổ nỗi đã bị hết pin save:em33:........... Có bạn nào biết cách thay pin thì giúp mình với.............. Mình thương nó lắm:(.........................
thay pin thì cậu mở cuộn băng ra rùi cạy cục pin cũ ra lấy pin mới rồi hàn vào !! Có thể đem ra các chỗ sửa máy hoặc chổ nào bán pin là ok !!! Nhưng thay rùi nó lại hết pin thôi :D !!

thay pin thì cậu mở cuộn băng ra rùi cạy cục pin cũ ra lấy pin mới rồi hàn vào !! Có thể đem ra các chỗ sửa máy hoặc chổ nào bán pin là ok !!! Nhưng thay rùi nó lại hết pin thôi !!
Cậu có thể cho mình biết nó dùng loại pin mấy vôn ko?

[/IMG]
cái này giờ còn nhìu game bán ko mọi ng`....và hình như là game trắng đen phải ko....350k cái này chát quá ko....:myemo0131::myemo0131:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN