HN Giao lưu (hoặc bán) vài game Fullbox 3DS hệ US

Cửa hàng game Nintendo nShop

viking3

Nấm bình thường
Hà Nội, mình có các game Fullbox hệ US sau:

1. Castlevania - Mirror of Fate - Đã bay
2. Heroes of Ruin - Đã bay
3. Resident Evil Revealtions - Đã bay(Bìa hơi bị lem do để cốp xe dính ít nước của áo mưa)
4. Resident Evil Mercenaries 3D - Đã bay
Có thể giao lưu với Animal Crossing, Fire Emblem Awakening, Cave Story 3D, Zero Escape nhé!

firecat

Nấm nhỏ
Bác ý là bác quý cái Zelda lắm, khi nào túng tiền cùng cực mới bán thôi, em cũng đang tia con zelda nhưng đợi chơi xong 2 bản GBA vs 2 bản NDS đã nên chưa vội :bleh[1]:

Bác ý là bác quý cái Zelda lắm, khi nào túng tiền cùng cực mới bán thôi, em cũng đang tia con zelda nhưng đợi chơi xong 2 bản GBA vs 2 bản NDS đã nên chưa vội :bleh[1]:
:bye2[1]:đang định kêu khi nào chán thì ới em cơ mà nghe thế này chắc tìm nguồn khác thôi

trungkkk

Nấm nhỏ
Ai cung tia zelda, mình cũng tia nhưng chẳng hi vọng mua được vì ở xa HN. Kiểu này hôm nào rảnh bố tri xuống HN mua 1 thể luôn :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

viking3

Nấm bình thường
Còn 3 bản hệ Gamboy Color nữa, chơi hay lắm đấy!!
Chơi xong đi, a cho mượn game Zelda này chơi phá đảo hộ phần Normal để a lấy cái save (Game chỉ có cái save phần Master Quest thôi) :beach[1]:

viking3

Nấm bình thường
Vâng có gì sau này tính, zelda thì chắc dài dài mới chơi xong. Mà Mario 3D land trước hot lắm mà sao giờ có vẻ khó bán nhỉ:em04:
Mario Bros. 2 đã bay.

Mấy game dễ đổi như Zelda, Mario Bros. 2, Mario 3D Land, RE: Revelations dễ đổi nhất rồi nhưng chả ai đổi, thôi thì cho bay luôn :rolleyes[1]:

Zelda thì e chơi phần Normal thôi cho dễ thở :D

P/s: Add FriendCode của anh dưới sign đi nhé :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN