HN Giao lưu vài game 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

viking3

Nấm bình thường
Mình đang muốn đổi mấy băng game 3DS hệ US sau:

1. Code of Princess (Fullbox) --> đã giao lưu Heroes of Ruin với FireCat
2. Resident Mercenaries 3D (Fullbox) --> Bán 290K
3. Street Fighters IV 3D (Box, mất sách) --> Bán 240K

Cần giao lưu (đổi hoặc bù thêm $) các băng game:

Kid Icarus, Cave Story 3D, Castlevania Mirror of Fate, Fire Emblem Awakening

Mobile: 0.9.3.6.8.3.1.168
:shake::shake::shake:

firecat

Nấm nhỏ
Up hộ đại hiệp cho nó bay nhanh nào. Có code of princess đổi mềnh hông mềnh co Heroes of Ruin full box ( về ngắm cô công chúa là chính đổi gió tí :bleh[1]: ) Oh mà bác nào có FE Awakening giao lưu càng tốt :myemo0111:

viking3

Nấm bình thường
Up hộ đại hiệp cho nó bay nhanh nào. Có code of princess đổi mềnh hông mềnh co Heroes of Ruin full box ( về ngắm cô công chúa là chính đổi gió tí :bleh[1]: ) Oh mà bác nào có FE Awakening giao lưu càng tốt :myemo0111:
Thích thì chiều luôn :D
P/s: chơi xong 3 game Zelda hệ Gameboy Color chưa, a cho mượn Zelda 3DS mà chơi :myemo0111:
Add Friend Code của a dưới sign đi, vừa add xong!! :shake:

up phụ anh, cũng có game muốn đổi nhưng mấy game kia chơi hết rùi :)
Chơi chán Mario Kart 7 chưa e :D

Chả nhẽ lấy nốt 4 game còn lại ra giao lưu :bleh[1]:

firecat

Nấm nhỏ
Thích thì chiều luôn :D
P/s: chơi xong 3 game Zelda hệ Gameboy Color chưa, a cho mượn Zelda 3DS mà chơi :myemo0111:
Add Friend Code của a dưới sign đi, vừa add xong!! :shake:
Vậy bữa nào giao lưu code of princess phát nhờ coi bìa có vẻ hơi...ecchi :bleh[1]:
Đang chơi dở Zelda mini cap và đang kẹt đường, đang lên mạng dò cách chơi mò đường cả đêm ko ra hjx >.<

viking3

Nấm bình thường
Vậy bữa nào giao lưu code of princess phát nhờ coi bìa có vẻ hơi...ecchi :bleh[1]:
Đang chơi dở Zelda mini cap và đang kẹt đường, đang lên mạng dò cách chơi mò đường cả đêm ko ra hjx >.<
Trình kém thế này ko hợp với dòng Zelda rồi :bleh[1]:

Bản Minish Cap hồi mới ra tiếng Nhật ko biết tiếng a đã chơi phá băng bằng giả lập luôn!!

Trưa mai rảnh thì giao lưu luôn, kẹt ở đâu a chỉ luôn cho, vì cũng mới chơi phá băng lại bản Minish Cap này + bản A Link to the past!! :shake:

Wolverine

Nấm nhỏ
Em mới mua Paper Mario được có mấy ngày đang chơi dở anh ạ, để khi nào chơi xong thì đổi anh nhé, hoặc anh cho em mượn 2, 3 hôm gì đấy em chơi thử rồi quyết định có nên mua không :D.

viking3

Nấm bình thường
Em mới mua Paper Mario được có mấy ngày đang chơi dở anh ạ, để khi nào chơi xong thì đổi anh nhé, hoặc anh cho em mượn 2, 3 hôm gì đấy em chơi thử rồi quyết định có nên mua không :D.
Game Zelda anh không bán, em chơi xong game Paper Mario thì anh em đổi tạm, chơi xong thì đổi lại :myemo0111:

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

những game này có bán ko anh, nếu có cho em biết giá nhé
Code Princess a để giao lưu Heroes of Ruin với firecat rồi

Resident Evil Mercenaries: 300K
Street Fighter IV: 250K

Em lấy cả 2 thì 500K :myemo0111:

firecat

Nấm nhỏ
Trưa nay em phải đi họp rồi trưa mai em qua nhé. Đang kẹt ở đoạn sau khi lấy nguyên tố đầu tiên chả bik đi đường nào nữa chạy loạn hết các map rồi :D

Wolverine

Nấm nhỏ
Game Zelda anh không bán, em chơi xong game Paper Mario thì anh em đổi tạm, chơi xong thì đổi lại :myemo0111:
Không, em định mua hàng mới nguyên box của nintendovn ấy, em muốn mượn băng của anh để test trước xem có nên mua không, xong trả lại anh thôi :).

viking3

Nấm bình thường
Không, em định mua hàng mới nguyên box của nintendovn ấy, em muốn mượn băng của anh để test trước xem có nên mua không, xong trả lại anh thôi :).
Series Zelda thì tuyệt vời rồi.
Nếu e định mua thì mua 2nd thôi, giá khoảng 500K, hình như bên tinhte có người đăng đấy

viking3

Nấm bình thường
Bên tinhte hôm trước em vào cũng thấy có rao nhưng hình như không box mà em thích chơi hàng full box hơn :).
Số Mobile dưới chữ ký em sai ah, a vừa gọi ko đc, đang hẹn firecat 2h ra cafe ở Trần Huy Liệu ngồi giao lưu tí cho vui :D

Anh/em nào đọc đc bài này & thích giao lưu lúc 2h chiều nay thì qua Trần Huy Liệu rồi gọi số mobile của mình nhé, ngồi streetpass tí cho xôm :shake:

Wolverine

Nấm nhỏ
Chiều nay em đi với bạn vừa về xong, số dưới chữ ký em thừa số 4 sau 09 anh ơi, trước edit không để ý, vừa sửa lại xong, tiếc quá :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN