Giúp đỡ SummonNight với

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Đôi khi tớ gặp các Summon Creature mà khi đánh thắng được nhận MysticOre.
Nghe ông già bên đường nói đó là SpecialMaterial để rèn weapons, nhưng ko hiện lên trong túi items mà trong list Material. Cái list Material đó nằm ở đâu vậy mọi người :(. Tìm quài mà ko có cách nào luyện vũ khí bằng MysticOre đc =((

Với cái nhiệm vụ đi tìm key, cần gặp Craftlord Sakuro thì ổng nằm ở đâu vậy? :(. Tớ lên tầng 3 của Central, nhưng ko kiếm cách đi wa mấy tahwfng bảo vệ để vào phòng đc :(

Ai giúp với :(

Cậu có nhớ là có năm loại element ko(Là cái chỉ số mà cứ mỗi lần rèn nó lại đòi hỏi mỗi loại một ít)? Mystic Ore là loại element thứ năm có biểu tượng màu đen. Tóm lại cậu ko cần phải nấu chảy nó vì nó ko phải material thô. Muốn dùng nó, bạn chỉ cần chỉ vệt sáng đến tên vũ khí muốn rèn(bạn phải rèn ra loại vũ khí đó ít nhất một lần rồi), ấn start, ấn A nó sẽ hỏi là cậu có muốn dùng Mystic Ore ko(chỉ hiện ra nếu cậu có đủ Mystic Ore), chọn Yes thì cậu sẽ có vũ khí ấy nhưng khác với đồ ko có Mystic Ore ở chỗ là đã có Element.

sao mình chơi đến 1 phần mà không biết chơi tiếp thế nào nữa,giúp mình với.
Mình cũng không nhớ rõ chơi đến đoạn nào vì ức chế nên lâu không chơi.Mình chỉ nhớ ấn SELECT tìm nhiệm vụ thì hiên ra:'I heard a voice coming from Bogrim's chamber!-->Let's go investigate!-->It suond like somebody's bên doing something stupid.It has to be Toumei-->Wow,perfect timing ,How odd.,..He's usually never anywhere when people want him.
mình đã timd tất cả mọi chỗ có thể tìm mà chả ra cái gì cả
bạn nào đã chơi qua đây rồi giúp mình với
thanks nhìu ............

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN