HKT bộ 3 xayda có thể làm bốc mùi bất cú nền âm nhạc nào

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bác xem HKT chưa em thấy 3 thằng này có các yếu tố đáng để ăng gạch như:
-Đạo nhạc
đạo vũ đạo
đạo cả cách ăn mặc
Theo em bít 3 thằng này còn lôi kéo 1 thằng trẻ con vào "con đường ăng gạch" cơ

HKT là nhóm kon khỉ^:)^ hát thì kô giống ai:em05:, đầu tóc thi hơi giống...con ga:em29: hát thì củng đâu có gì hay,:em27:...nhưng gần đây chỉ có 1 bài mà con nít còn hát theo:em14::em14: là bài THÊM 1 LẦN ĐAU:em35: tui thấy hát co gì hay đâu nhảy như con khỉ:stupid[1]::em31:

conternecticus

Nấm nhỏ
Anh Bo thì khỏi nói, nhìn đẹp zai mà hát cũng hay n~ :rolleyes[1]:
Band v-pop thì phải nói tới 365 :yahoo[1]: gấp cả trăm lần tụi Hội Khuyết Tật

Bằng chứng đạo nhạc của HKT :eek:ut:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
chứ bây giờ có ai dc như đan trường,cẩm ly nữa
Đan Trường đẹp trai thì có phần đúng nhưng hãy nghe thử album Anh Ba Khía sẽ biết ĐT hiện nay hát hay như thế nào. =))

Ghét tụi HKT này lắm, làm dơ bản mặt của Vpop.
V-Pop hiện giờ có trong sạch đâu. HKT làm nhục thêm thì đúng. ;))

Band v-pop thì phải nói tới 365 gấp cả trăm lần tụi Hội Khuyết Tật
Cái nhóm mà suốt ngày được cô Gào PR trên facebook đó đúng không? :)) Nhóm hát chuyên trị youtube. \m/ NGhe nói đi đại sứ tùm lum tùm là mà chẳng bao giờ hát qua truyền hình phục vụ khán giả. :em11:

conternecticus

Nấm nhỏ
Hiện giờ 365 đang tập trung làm MV mà, vừa có MV Đôi Cánh Màu Bạc đấy nghe ý nghĩa chứ ai như tụi HKT này: "Hắc Ka Tê, Hắc Ka Tê ê ê" :))

hieu

Nấm nhỏ
nghe fan của bọn HKT nói chưa, đúng là lũ bệnh mới là fan của HKT, bệnh éo chịu nổi. Bọn này mà tới Vũng Tàu diễn dân nó cầm hàng nó rượt. Éo hiểu bọn fan của nó bị bọn nó cho ăn gì mà toàn nói hàn đạo nhạc và vũ đạo của bọn nó. vãi......

conternecticus

Nấm nhỏ
HKT: hơn 7 ngàn chiến hữu page này hãy cùng nhau đoàn kết chống lại khựa vì vận mệnh đất nước và để sớm được xem vol.6 của HKT tấn công Vpop như thế nào!
Vãi thật, bọn HKT này láo quá, vậy mà có hơn 7k fan :em44:

Hồ Gia Hùng [ HKT ]
Hùng xin tuyên bồ 1 câu để làm an lòng các fan: Nếu các ANTI FAN đưa ra được bằng chứng CÓ giá trị pháp lý chứng minh HKT hay HKTM đạo nhạc của Kpop thì bọn mình sẽ đóng cửa fan page ngay lập tức.Còn k thì mời các bạn CÚT!!!! ức chế **
Hết nói nổi :em44:

P/S: vào facebook bằng cách nào thế :) chỉ cont với

SkydragonZX

Nấm nhỏ
ko vào facebook dc thì c hép mấy câu đó đâu ra
mà cách facebook thì nhiều lắm nhưng mình hay dùng hot spot shield và opera ( nhớ bật turbo )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN