Hoa hậu FE 8

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hoa hậu FE 8

• Số thành viên bình chọn
    11

pokemon gà

Nấm nhỏ
thấy có hoa hậu FE6, 7 , 9&10 rồi thấy thiếu bản 8 cũng kỳ:b-d[1]:
thành phần tham gia đây chắc cỡ 14 người thôi\:D/ đủ nv nữ của phần \m/
mệt quá :-B
thôi tạm out mệt quá rồi

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Chú gà quá, sao để ẩn hiện làm gì, không để như mọi người làm ấy, mất thời gian.Đúng là pokemon gà=))
Vote cho Syrene, cô này xinh nhất.
Quên, làm thế nào để có 14 sự lựa chọn vậy? Nói đi chú.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ehe cũng thích Vanessa lắm. Nhưng biết là ít người thích Pegasus knight lắm vì yếu :"> Hơi quê. Nhưng mà tệ ra Vanessa của mình cũng luyện ra như thế rồi :"> Chắc hơi cùi nhỉ, nhưng ít ra đánh enemy một phát cũng chết lun :"> Có điều Res hơn thấp.

hehe nhưng thích Myrrh hơn. Rồng mà lị, đánh con Boss một phát là chết liền.

pokemon gà

Nấm nhỏ
mình cho vanessa lên wyvern knight vì cái special skill đánh xuyên giáp của nó :D
mình đang định làm thêm cái Hoa vương của FE8 mà sợ không ai ủng hộ:xm0001:

pokemon gà

Nấm nhỏ
:xm0001: tiếc nhở:xm0001:
mình vừa up xong đống hình character bản 8:xm0001:
mà chừng nào bạn định làm cái vote thế?\m/
P/s: thôi mình đi dịch đống ending của bản 8 vậy:xm0001:

The dark knight

Cái đống hình của Fire Emblem charaters trong các bản GBA là mình có hết.Nếu pokemon gà thích thì đưa địa chỉ mail đây, mình send cho.

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Vote Vanessa <:-P ko biết mọi người nghĩ sao chứ nhìn có nét lắm đấy o:-)

trc khi đánh Lyon
chả hiểu sao bắt nguồn từ pegasus knight mà res ít quá

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ức chết thật con Van của mình không tài nào max hết chỉ số :((

Còn cái này nữa mới hay :em17: Xem đừng bất ngờ nhé :em17:

The dark knight

Ức chết thật con Van của mình không tài nào max hết chỉ số :((

Còn cái này nữa mới hay :em17: Xem đừng bất ngờ nhé :em17:

Cái đầu tiên gọi là Falcon Knight kiểu...~:>Mang tiếng là Falcon Knight mà res có 12 thì...chịu yan đó. Cày kiểu gì vậy?
Cái thứ hai thì gọi là...hàng hack:))Chỉ số như thế rồi lại còn mấy thứ vũ khí, đã vậy còn support với Sephiran=>FE10. Nhưng đây là đồ hack thì khỏi bàn, chỉ số điên đảo trời đất...
P/S:Đây là nơi bình luận về hoa hậu hay là nơi anh em lôi hình ra khoe chỉ số đấy hả:-w

The dark knight

thì show stat có sao đâu

miễn là char nữ trên Poll thôi
stats chứ không phải stat. Định show mỗi 1 chỉ số thôi à=))
Với lại nếu mà muốn so sánh về độ mạnh thì khó lắm, vì như mỗi người có 1 cách cày khác nhau, không thể so sánh độ mạnh yếu được. VD như với hình của yan thì đố ai dám bảo là Falcon Knight res cao=))
Và lại, có 1 số người dùng đồ, thế thì đến Syrene cũng max toàn bộ stats được, nói gì đến Vanessa.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Cái thứ hai thì gọi là...hàng hack:))Chỉ số như thế rồi lại còn mấy thứ vũ khí, đã vậy còn support với Sephiran=>FE10. Nhưng đây là đồ hack thì khỏi bàn, chỉ số điên đảo trời đất...
P/S:Đây là nơi bình luận về hoa hậu hay là nơi anh em lôi hình ra khoe chỉ số đấy hả:-w

=)) Thì ai nhìn chả bik hack, đó là Matthew của FE 7 mà tự dưng Support A với Sephiran FE 10 =)) Đã vậy còn có Judge và Dark Thani của Ashera và Micaiah bên FE 10 nữa =)) Thực ra Micaiah có vũ khí Ánh sáng tên là Thani nhưng mà edit thêm chữ Dark cho nó giống v.i.p :em12:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN