Hỏi vài thứ về 3ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình trước giờ toàn chơi vita nên ko rành 3ds, giờ muốn mua 1 máy để chơi 2-3 game nhập vai và chiến thuật thôi, chơi xong thì bán luôn. vậy nên mua máy kiểu gì cho kinh tế nhất hả mấy bác, thấy 3DS có quá nhìu thứ : hack full, hack ko full R4i, gateway,thẻ xanh thẻ đỏ... đọc mà chóng hết cả mặt

Mình mua máy chỉ để chơi 3 game : brave ..., fire embe, street fighter hay 1 game nhập vai/chiến thuật nào đó. ko cần chơi online cũng chả cần eshop. chơi xong mấy game trên là bán vì đống game còn lại toàn kiểu trẻ con nên ko thích (năm nay 32t rồi). Vầy nên mua máy kiểu gì cho rẻ, kinh tế nhất?

Cám ơn nhìu

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Mình trước giờ toàn chơi vita nên ko rành 3ds, giờ muốn mua 1 máy để chơi 2-3 game nhập vai và chiến thuật thôi, chơi xong thì bán luôn. vậy nên mua máy kiểu gì cho kinh tế nhất hả mấy bác, thấy 3DS có quá nhìu thứ : hack full, hack ko full R4i, gateway,thẻ xanh thẻ đỏ... đọc mà chóng hết cả mặt

Mình mua máy chỉ để chơi 3 game : brave ..., fire embe, street fighter hay 1 game nhập vai/chiến thuật nào đó. ko cần chơi online cũng chả cần eshop. chơi xong mấy game trên là bán vì đống game còn lại toàn kiểu trẻ con nên ko thích (năm nay 32t rồi). Vầy nên mua máy kiểu gì cho rẻ, kinh tế nhất?

Cám ơn nhìu
3ds hiện đã hack dc như psp, nghĩa là chơi game thoải mái nhưng phải mua 1 trong 2 Fc là Sky và gw. Nếu nhu cầu của bạn chỉ chơi 3 game đó thì ráng lùng những máy đã mua sẵn game digital giá cũng ko quá cao, những máy bị ban e-shop hay online cũng dc vì giá sẽ rẻ hơn nhiều nhưng bán lại sẽ khó. Nếu mua hẳn 1 bộ gw hay sky thì có thể chơi game thoải mái mà sau này bán lại cũng ko mất giá nhưng giá ban đầu mua sẽ mắc hơn nhiều. Nói chung là tùy theo nhu cầu thôi !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN