hỏi về adsl viettel

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
có ai bị như mình không mấy bữa nay downd rất chậm toàn 20 đến 60k là cùng ko hơn đc đặc biệt là MF toàn bị vậy ko ah .
MẤy bạn xài vit teo có bị vậy ko ?
-mình muốn đổi sang sctvnet mấy bạn tấy sctvnet thế nào ai xài rồi cho ý kiến nhe ..........
làm mấy bửa nay downd game 20mb cũng chạy ko quá 50k chán thật .

chuongkim

Nấm nhỏ
Mình cũng bị vậy, load youtube không nổi luôn, lúc trước khoảng 12,1,2,3h sáng down MF là 300kb/s, h còn có mấy chục. Mình nghĩ là nên đổi qua FPT đó bạn, vì SCTVnet mình xài qua rổi, ko tốt cho lắm

ADSL của Viettel và FPT siêu lởm, của mình đang ký gói 6M của FPT mà down bình thường chỉ được 50 đến 60k nhanh thì 100k híc không bằng VNPT 1,5M trước đây dùng :((

gameboy89

V.I.P Member
ADSL của Viettel và FPT siêu lởm, của mình đang ký gói 6M của FPT mà down bình thường chỉ được 50 đến 60k nhanh thì 100k híc không bằng VNPT 1,5M trước đây dùng :((
Bác lại nhầm :-j, cái ji cũng có cái hay của nó, bác thử kéo host việt xem nó có gần 1mb/s hok :)) (FPT)

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Adsl của viettel thì khá ổn định, nó ít rớt mạng với lại nếu đăng kí gói 1.3Mb thì lúc nào cũng down max được 1.3Mb cả trong và ngoài nước. Nhược điểm: mắc hơn các mạng khác nhưng thường được tặng quà :yahoo[1]:

Adsl của fpt thì chỉ down tốt trong nước nhanh, ngoài nước ko nhanh :wanh:. Tôi dùng gói cước 6Mb mà down trong nước thì cỡ 4.5Mb còn ngoài nước như hotfile, rapid, mega, mediafire cả có acc premium hay ko thì cũng chỉ cỡ 1.0-1.5Mb là cao. Tuy nhiên dạo này thấy nó load youtube cũng khá nhanh hơn lúc trước, cũng có được 4.5Mb \m/. Chưa bao giờ được tặng quà gì từ fpt :no:

Adsl của vnpt thì thấy nó khá nhanh mà lại rẻ hơn. Tốc độ nghe nói cũng được tăng thêm. Có lần down thì thấy nó cũng down được cỡ 200-300KB gì đó. Nhưng nghe nói hay rớt mạng như fpt :rolleyes[1]:. Còn viettel thì rất ít rớt hơn. Hình như vnpt cũng ko có tặng quà gì :chitmay[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN