Thể thao Inazuma Eleven 1 Remastered.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Inazuma Eleven 1 Remastered.

Sửa lại tên của tất cả các nhân vật.
Ví dụ như:
Mark -> Endou.
Axel Blaze -> Gouenji.

Lồng tiếng Jap.

Screen Shot:

Link down :

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Bản này có người Post rồi bạn ạ
Có cả Remastered cả bản 2 rồi cơ :D
Thế à,mình biết bản 2 có Remastered nhưng mà lúc đầu search google bản 1 remastered hình như k thấy thông tin gì trên các trang RomDS việt.

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

Game này chưa có người post nhưng bạn làm thiếu chi tiết quá
Thế hả,xin lỗi nha.Mình nghĩ đây là giới thiệu patch chứ k phải giới thiệu game.Nên chỉ nói tóm tắt về patch thôi. > <!

nguulang

Nấm nhỏ
Down về giải nén ra có 5 file
Changes.txt
IE_Remastered.xdelta
Instructions.txt
xdelta.exe
xdeltaUI.exe
Haiz, mình tưởng có rom nds patch rồi chứ... Mấy file game gốc trên mạng Mediafire cho die hết rồi con đâu

Down về giải nén ra có 5 file
Changes.txt
IE_Remastered.xdelta
Instructions.txt
xdelta.exe
xdeltaUI.exe
Haiz, mình tưởng có rom nds patch rồi chứ... Mấy file game gốc trên mạng Mediafire cho die hết rồi con đâu
Sorry nha,ROM gốc của bạn đây.
http://romhustler.net/rom/nds/inazuma-eleven-eu
Cách patch thì chắc bạn biết rồi,chỉ việc chép file ROM gốc vào chung folder với xdeltaUI.exe,rồi chạy file đó patch là ok.
Tớ cũng là FAN của Subasa này. :myemo0111:

nguulang

Nấm nhỏ
điều đặc biệt nhất game này là nv chính lại là Thủ Môn, không phải tiền đạo như Jindo hay tiền vệ trung tâm như Subasa... Mấy đoạn cường điệu hóa các cú sút chửong thì còn hơn cả Subasa :))

Karas

Nấm nhỏ
nhưng ở đây cũng không bằng ở các trang Nin fan nước ngoài, hầu hết các rom cũ up ở nin vn đều bị xóa hết rồi

điều đặc biệt nhất game này là nv chính lại là Thủ Môn, không phải tiền đạo như Jindo hay tiền vệ trung tâm như Subasa... Mấy đoạn cường điệu hóa các cú sút chửong thì còn hơn cả Subasa :))
Inazuma Eleven được gọi là đá banh chưởng mà (K phải Inazuma Eleven được dịch là đá banh chưởng),xem cứ như tìm kiếm tuyệt chiêu mạnh để đánh nhau nhưng thông qua bóng đá thôi.Còn Subasa là thuần bóng đá luôn. \m/

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

nhưng ở đây cũng không bằng ở các trang Nin fan nước ngoài, hầu hết các rom cũ up ở nin vn đều bị xóa hết rồi
ROM game mình toàn lên trang nước ngoài down,chỉ có patch thì hơi mệt,nhưng trang NintendoVN là trang nói về Nintendo tuyệt nhất Việt Nam còn gì. :yahoo[1]:

nguulang

Nấm nhỏ
mình đoán là vì kéo dài thời lượng chơi game, khi kéo dài thời lượng chơi game, các fan hâm mộ sẽ lập các diễn đàn để hỏi từng ngõ ngách của game, cách nâng cấp sút 100% ( ví dụ thế)... như vậy tăng lượng fan trung thành của game nhiều hơn. Game thủ của Nhật chơi game của họ trung thành và mê mệt hơn game thủ VN mình nhiều. Họ thích chơi game nào dành nhiều thời gian để khoe cho nhau những thành tích mà họ dành đc trong game hơn là khoe mình chơi nhiều game như kiểu VN. Ví dụ mình chơi 8h là phá đảo xong trò God Of War là xong, chả mất thời gian bàn luận trên các topic làm gì vì còn gì đâu mà phải bàn luận nữa ^^. Thêm nữa ở Nhật không dùng game lậu như mình nên chắc mua game nào họ phải cày cho bằng hết mới mua game khác. Vậy phải ưu tiên mua game nào chơi lâu lâu 1 chút chứ, ví dụ như Monster Hunter, Pokemon,Dragon Quest...
Game này cũng là game duy nhất bá đạo thể loại rpg trên bóng đá nên chả việc gì nó phải thay đổi cả

sao nó không làm cho vào phát chơi luôn như kiểu game bóng đá thông thường mà cứ phải bắt đi theo con đường rpg
Thật ra có 1 bản Inazuma Eleven khác nữa,k phải dạng RPG.Nó được gọi là Inazuma Eleven Striker 2012 thì phải.Trên hệ máy Wii đó bạn.

Inazuma Eleven 1,2 và 3 là trên hệ DS.
Còn Inazuma Eleven GO là trên hệ 3DS.
1,2,3 và GO là RPG,chỉ khác ở chỗ trên 3DS hình đẹp khỏi chê.:yahoo[1]:

Và Inazuma Eleven Striker trên Wii.

Thật ra có 1 bản Inazuma Eleven khác nữa,k phải dạng RPG.Nó được gọi là Inazuma Eleven Striker 2012 thì phải.Trên hệ máy Wii đó bạn.

Inazuma Eleven 1,2 và 3 là trên hệ DS.
Còn Inazuma Eleven GO là trên hệ 3DS.
1,2,3 và GO là RPG,chỉ khác ở chỗ trên 3DS hình đẹp khỏi chê.:yahoo[1]:

Và Inazuma Eleven Striker trên Wii.
Đang thèm cái 3DS mà ko có tiền mua :em25::em25:, đang bán 2 cái NDS mua 1 cái 3DS đây:emot-sissies::emot-sissies:

Đang thèm cái 3DS mà ko có tiền mua :em25::em25:, đang bán 2 cái NDS mua 1 cái 3DS đây:emot-sissies::emot-sissies:
Ặc ặc,tui nghe nói 3DS toàn xài băng xịn,ông k có nhiều tiền mà mua máy về tiền đâu mua băng chơi. :yahoo[1]:
NDS mà có tới 2 cái lận hả,ông cũng sang quá nhỉ. :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN