Just Dance 2014 (PAL & NTSC)

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game Information
Developer: Ubisoft
Publisher: Ubisoft
Genre: Music Dance game
Platform: Wii
Size: 4.30GB
Region : PAL & NTSC
Language : English
Release Date: 04.10.2013 [EU]
Homepage
: http://www.justdancegame.com/

Description
Ubisoft có lẽ đã quá quen thuộc với các game thủ, cuối năm nay hãng lại tiếp tục phát hành một trong những game ăn khách của họ là Just Dance 2014, ở phiên bản này ko còn theo số thứ tự nữa mà là dánh dấu năm. Game được phát hành đa hệ, 4/10 tại châu Âu và 8/10 tại Bắc Mỹ dành cho Xbox 360, Wii, Wii U và PS3. Game sẽ còn có mặt trên PS4 và Xbox One.

Trong phần mới này người chơi sẽ trải nghiệm thêm nhiều chế độ chơi mới hơn, điển hình như :

- World Dance Floor : Đây là chế độ chơi online, người chơi có thể đấu với nhau theo chế độ đơn hoặc đôi trên khắp thế giới, đây là lần đầu tiên dòng game Just Dance có thêm chế độ chơi mới mẻ này
- Sự đa dạng phong phú của DLC mà ubisoft sẽ cung cấp cho bạn trong phần này
- On Stage Mode : Chế độ này cũng lần đầu xuất hiện trong Just Dance 2014, nơi mà 1 người chơi sẽ dance và có thêm 2 người chơi khác dự phòng, hỗ trợ, và họ có thể cắm micro vào cổng usb của máy để hát nếu họ muốn.
- Ngoài ra còn nhiều chế độ khác cho bạn và bạn bè cùng thử thách: Custom Sweat Mode, Just Sweat, Extreme, Battle and Mash-Up

Danh sách của tất cả bài hát trong game các bạn có thể tham khảo trong link sau : http://en.wikipedia.org/wiki/Just_Dance_2014

P/S : Nếu vào game bị black screen, bạn cần chỉnh lại video là Force PAL và game ios là 250, sẽ khắc phục dc tình trạng trên.
Screenshots

Gameplay / Trailer

Download Links
Just Dance 2014 PAL

Just Dance 2014 NTSC (WBFS file)

Pass : NintendoVN
Bản wbfs này các bạn cần dùng tool Wii Backup Manager nếu muốn chuyển thành iso chép ra dvd.

Link NTSC ver by Ada Wong:

Sửa lần cuối:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bạn ơi bản này có chơi online được ko???
Play dc online bình thường trong chế độ World Dance Floor đó bạn, nhưng để nhận bít bạn tạo 1 cái dance card tên bạn, dể dễ phân biệt khi play online

BẠN ƠI SAO MÌNH KO DOWN ĐƯỢC GHI ĐÚNG PASS RỒI MKA NÓ CỨ KÊU SAI HOÀI SỬA PASS BẠN ƠI
mình cũng bị tình trạng như vậy , copy hay nhập pass bằng tay đều báo sai pass , bác chủ thớt check hộ với
Mình đã xóa pass . Hai bạn có thể vào check down lại ^^

Ko thì có thể dùng link torrent down cũng khá nhanh.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
chỉnh ios kiểu gì được bác ơi.:(. chỉ em chỉnh ở đâu với ạ?
Thường nếu bạn load game bằng disk thì dùng neogama, wa tab setting có phần game ios, bạn sửa số thàng 250.

Còn load trên HDD cũng tương tự vậy, trước khi load game bạn vào setting tìm phần game ios để sửa số. Nếu vẫn ko bít cách chỉnh, bạn cần cho mình biết bạn play game trên disk hay usb và dùng soft gì load disk.

thank bác, em làm được rồi. Em dùng usb loader để chơi game trên hdd. chỉnh trong phần setting ok rồi.

còn thắc mắc là chơi game khác để iOS 250 có chơi đc ko nữa :). để tối em thử :P.

mình down bản NTSC về rồi bị black screen, trong neo gamma mình chỉ tìm đc chỗ chỉnh video sang PAL chứ ko thấy có chỗ chỉnh iOS :(
chỉ giúp mình với

t vừa down bản từ link fshare về,dùng wii back up để chép qua ổ cứng,thử chỉnh ios 250 nhưng vẫn freeze màn hình đen :(.À sẵn cho t hỏi có vài game load từ usbloader chơi xong,t chọn quay lại wii menu thì thường bị đơ máy ,toàn phải đè power ?,cho hỏi máy mình có bị gì ko :) ?

Sao cac ba choi duoc vay, minh down link Fshare (no la NTSC). vay minh lam sao choi.

Bat len may cu man hinh den hoai. roi treo may phai khoi dong lai.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN