Khi Rảnh Bạn Làm Gì ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chắc đề topic nói lên tất cả ? lúc rảnh bạn làm gì ? mình lúc rảnh thì đi mua truyện về đọc rùi ngủ :))=)):myemo0131::myemo0131::myemo0131::myemo0131:

Khi rảnh thì tớ chơi, nghe nhạc... chơi chán nghe nhạc phê một hồi lăn ra ngủ... ngủ xong lại chơi tiếp, sau đó thì ngủ tiếp... cứ thế... ^^

hieu

Nấm nhỏ
Khi rãnh bật máy Ds lên chơi hoặc qua nhà thằng bạn đấu Pokemon hok thì lướt web. Chì có thế

Cyberhunter

V.I.P Member
Rảnh, em coi down phim Pokemon coi, chơi DS, xem lại mấy cuốn Harry Potter, ngủ :)).
Nhà em gần trường Lam Sơn, lại là quán cafe nên chìu chiều ra ngồi ngắn cũng khoái :)) (sở thích của người cô đơn) :)

Khi rảnh thì tớ chơi, nghe nhạc... chơi chán nghe nhạc phê một hồi lăn ra ngủ... ngủ xong lại chơi tiếp, sau đó thì ngủ tiếp... cứ thế... ^^

wow anh là thần tượng của em ! vậy là anh chơi suốt ngày hả ? anh khỏe quá ! em thấy người ta chơi một vài lần là mệt gòi còn anh thì chơi suốt ngày pro thật

lúc rảnh tui thường online , chơi game ( ghi rõ ra để khỏi bị hỉu lầm) , đọc manga

Rảnh lướt web xem hình girl.
Rảnh mở cái nokia nhắn tin chọc girl.
Rảnh rủ girl đi uống cafe.v.v.
lướt WEB -> tốn tiền điện
nhắn tin -> tốn tiền trong tk điịen thoại
ún cà phê -> tốn tiền túi
suy ra -> anh này chán là tốn tiền =))

Anh nô : ở bên sing có 2 pà chị của em đó ! mà anh ở sing học hả ?:)myemo0138:đừng tửong em nói thiệt )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN