Không thể đăng bài vào mục thắc mắc chung về game psp

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sau 2 lần đăng bài viết lên và vài vì ngày sau quay lại thì thấy bì viết bị mất em thử đăng lại và thoát ra rồi vào lại ngay kết quả là bài viết vừa đăng bị mất. Mod xem lại với

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Sau 2 lần đăng bài viết lên và vài vì ngày sau quay lại thì thấy bì viết bị mất em thử đăng lại và thoát ra rồi vào lại ngay kết quả là bài viết vừa đăng bị mất. Mod xem lại với
Bài viết của bạn do mình delete, một phần cũng do mình cũng quên gửi pm nhắc nhở bạn. Nhưng đáng lẽ cái này bạn phải hiểu, Title topic là giải đáp thắc mắc, request về game PSP, nhưng bạn lại request game PS2, mà còn thuộc dạng EROGE >_< .

Topic về PSP là chỉ về game PSP mà thui, ko phải là tất cả hệ máy game của SONY. Nhân tiện topic này mình cũng nhắc bạn đọc rõ nội quy trước khi post bài viết.

Thank for reading.

Thế trang web ta có box nào cho mem yêu cầu game ps1, ps2, ps3 không ạ? Với lại do lúc trước có đọc qua truyện này trên mạng chứ chưa từng chơi qua nên không biết game này như thế nào, em nghĩ chắc cũng như game love plus thôi chứ không nghĩ là eroge

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN