Kỉ niệm cuộc sống !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

:-L Em mạo mụi lập topic này để các thành viên trong forum có nơi để chia sẻ những kỉ niệm vui hay buồn trong cuộc sống,hè hè em xin mở màn với buổi tranh luận trong lớp hồi sáng ngày 21/5/2007 với tụi bạn :(cũng có thể coi là một kỉ niệm vui và đẹp:laugh[1]: )
Hôm nay 1 thằng nỗ có tiếng trong lớp em mang vào lớp 1 cái máy Sony Psp(thằng này nổ là nó đã dùng giả lập gameboy để chơi game pokemond DIamond và còn bảo coơhi giả lập trên máy tính tiện lợp hơn chơi trên máy DS nữa chứ,thằng này tên là Minh luân).Thế rồi bọn trong lớp thây vậy,ồ lên hí hửng mượn máy của nó để chơi,có thằng còn đòi thuê chơi cái máy suốt 1 tiết là 20.000 nghìn nữa,nó chép cũng nhiều trò hay làm bọn trong lớp ko thể ko thèm :)] .Rồi vôn tính thù dai,vài lần nó cũng đả chê máy DS là màn hình xấu ,chơi nhảm...Em cùnh nhóm bạn của mình lấy máy DS ra (nói nhóm cũng ko đúng vì trong lớp có 2 đứa có máy thôi là em và 1 thằng tên là Duy Thiện:laugh[1]: ).Rồi khi nó đang chơi em và thằng thiện đấu Wi-Fi mảio kảt với nhau bọn trong lớp cũng phải ái mộ hahaha...thằng luân thấy mình đã bị chọc weê,liền chửi 1 câu shock hàng,đem cái máy đó vào sọt rác đi :-L ..Thằng này láo cũng ko muốn chửi tay đôi với nó mà dùng kế Gian để loại trừ hahahaha:laugh[1]: ...Tranh thủ bọn nó không chú ý em cùng mấy đứa khác ngấm nghaâầm chôm cái PSP của nó và bỏ vào cặp,lúc đầu định waăng xuống noc' nha` nhưng 1 thằng bạn nói là chơi vậy hơi ác.bèn làm cách sau là cầm cây bút sử lí cái màn hình và mấy cái nút bấm của nó !!! nó thấy minh bị mất máy.Vốn tính nít ước nó òa kaoc1 lên méc bà giám thị điều tra vụ việc~:> thấy làm hơi waá vì đã lên tai giám thị ,bọn em cố tình mở tiếng máy PSP thật to và bỏ vào sọt rác ở cúi lớp để nó nghe theo tiếng nhạc mà mò ra.Tìm đc máy,càng khóc thêm,hahaha,bọn em cừi khấi chí và tiếp tục móc máy DS ra và chiến xe mario kart, hahaha chọc đc 1 thằng .Cho nó bõ cái tính xem thường máy DS nhà ta:Daukiem:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Minh àh em chới ác wá đó,đọc mấy dòng em viết tuy bít là thằg đó láo thật đáng tội chết ehhe,nhưg em trừng trị giống Amenosa thì ác wá đi eheh,em đã nói là mấy đứa trong lớp đã thán phục NDS hơn PSP rồi còn gì(em đã làm rạng danh NDS rồi )cần gì phải trả thù nó em trả thù thì em chẳg khác nào cũng như nó,dù gì nó cũng học chung lớp mình mà.Em thử nghĩ coi có 1 ngày nó trả thù lại em nó làm hư 2 màn hình NDS của em rồi bẻ gãy wăn thùng rác thì em nghĩ sao,dù gì thì cả 2 cũng đã bỏ tiền ra(hoặc tốn nc miếng xin gia đình) vậy mà trong phút nông nỗi wá giận ko kiềm chế đc đã vô tình phá đi cái niềm mơ ước và niềm vui của ng khác thì tiế thật.Chuyện dù gì đã lỡ rồi mong em sẽ biết kiềm chế để ko có chuyện đáng tiếc xảy ra nữa anh đã từng hành động như em nhưg giờ nghĩ lại thấy tiếc thật vì mình đã hành động như vậy.Chúc em thành công trên con đường chinh phục mọi ng bằng NDS để NintendoVN ngày 1 lớn mạnh HAVE A NICE DAY

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ku Minh chơi ác wá!! gặp anh cùng lắm cho vào bể nước WC cho bớt bụi cái máy thui!! để ngoài bụi nó vào bẩn hết cả máy!!:))

hành động của ông như vậy là không thể chấp nhận đc,cái máy đó nó có tội tình gì chứ,có giỏi thì ông ra mà tẩn cái thằng đã chửi cái DS của ông ý,lại đi chuốc giận vào PSP,tôi thấy hành động này không hào hùng gì đâu mà ông mang lên đây khoe,ác quá

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Minh còn nhỏ có lẽ cũng chưa hiểu chuyện , lần sau đừng như thế nữa . Cứ kiểu ấy dễ ăn đòn lắm em à =))

em lớp 7 ạ !!! học trường TRần Văn Ơn (trường này nỗi tiếng phá phách ),

Hôm nay là ngày đi học cúi cùng,ngày gặp lại bạn bè lần cúi.Tiết 1,2,3 cả lớp học bình thường (quậy chứ ko học ).Tiết 4 dọn vệ sinh lớp,ai ai cũng trở nên 2 lúa ,lau chùi,dọn dẹp,...khá lả vui,bọn con gái thì quết nhà,con trai lau nhà,em đi lấy nước xả khăn,trời ơi giây phút này khổ cực mà cả lớp rất vui,làm việc rất siêng năng.Sau 45' làm việc dọn vệ sinh lớp,cả lớp chụp hình.Click!những tấm hình ghi lại mọi kỉ niệm thời ấu thơ của em ,có hình cả đám len luốc,có hình em xắn quần cầm cây chổi tếu ơi là tếu,còn tâm hình em đeo kính đem cầm cay kiếm nhựa Siêu NHân Điện wang...hahaha.Tiết 5 là tiết cúi,sau khi phát quà cho học sinh,cô giáo ko nói gì hơn là chào cả lớp và thông bao tin vui: tất cả lớp năm sau đều đc gặp lại chung 1 lớp vì lớp chúng ta là lớp tiên tiến!!!trời hởi thật ko??? cả lớp vui mừng -o< =D> !!!rồi còn 5 phút cúi giờ !! các bạn chia tay nhau,ai cũng ôm hôn thắm thiết,em thì nắm tay tạm biệt bạn gái ~:> cả lớp bùn bả òa khóc cả lên!!! hihihi hahahah huhuhuhu !! TẠm biệt các bạn!!!Tạm biệt Thầy cô!!!!Tạm biệt lớp 7a8!!!!@tạm biệt cái bồn cây(hì hì em đc giao đi tứi cây mà)!!!Tạm biệt ////:cc_surrender[1]: Năm sau chúng ta lại gặp nhau:(

espeon

V.I.P Member
oài ơi, mới có lớp 7->8 mà làm hoành tráng thế ;)) 9-> 10 thì thế nào nhờ :-"

đọc cái vụ trả thù PSP của em thấy em ác quá , tưởng tượng có thằng nó lấy bút nó chọc cái màn DS của em rồi quẳng DS vào thùng rác thì em thấy sao hả? Trả thù kiểu này đúng là trẻ con :)) lớp 8 đến nơi rồi mà thế à

P/S : lớp 7 mà nhìn Avatar già thế hả!?

Suỵt ! Các bác viết bé thoai ! Không chừng tên nhóc mà em Minh nhà ta kể thấy NDS hay quá nên mua, rồi lên đây phát hiện ra cái topic này thì ........................................................................................

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN