Kirby epic Yarn

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Em là 1 fan Hâm mộ của dòng game kirby khi biết kirby có game mới thi em đi tìm mọi chỗ ban game wii nhưng đều ko có mà em biết game conduit 2 ra sau cả Kirby mà sao bây giờ có Conduit 2 rùi mà chưa có Kirby là seo :em04: có ai có thể cho em biết game Kirby epic Yarn đã bán chưa và nếu chưa bán thì cho em cái Date với em xin cảm ơn :em32:

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Haizzz thiệt là khổ quá em ở Hà Nộ cơ huhu :em25: ở HCM đúng la sướng hơn mà anh Tiểu Bảo mở NVS ở Hà Nội đi cho em đi mua đỉa chứ chờ thế này sốt ruột quá :em13:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Em là 1 fan Hâm mộ của dòng game kirby khi biết kirby có game mới thi em đi tìm mọi chỗ ban game wii nhưng đều ko có mà em biết game conduit 2 ra sau cả Kirby mà sao bây giờ có Conduit 2 rùi mà chưa có Kirby là seo :em04: có ai có thể cho em biết game Kirby epic Yarn đã bán chưa và nếu chưa bán thì cho em cái Date với em xin cảm ơn :em32:
Game đó đã ra rồi bạn àh, bạn có thể vào đây để tải http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=13327&p=202244#post202244

Còn bạn ngại tải thì mua tại NVNShop ấy. Lựa game rồi kêu admin ship ra cho bạn. ^^

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Dung gần 4 gb @@ thui em đành chịu thui chờ x game nó bán dù sao cũng cám ơn mod . Mà sao Nintendo ko làm thêm game kirby cho wii toàn làm cho ds và GBA thui ak 2 cái đó thì hỏng hết trơn rùi :em25::em25::em25::em25::em25::em25::em25::em25::em25:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN