Kua gai' cần game ji`???

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thanks đê! Thanks đê! Thanks đê!yeah yeah yeah!!! :P.

Đừng thanks = lời nói, lời nói sẽ dễ bị chìm vào quên lãng! hãy dùng nút [Thanks]! :D có hình ảnh minh họa phía dưới :myemo0120:.

Game này tốt nè: New Super Mario Bros.

Đính kèm

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Chú này hên nhỉ :-?, nếu cứ có cái DS mà gái nó theo thì đáng lẽ tớ đây giờ đâu phải solo thế này ....:(

:em25::em25:huhuhu, may anh oi no gai` hang`, em no muon lun cai' DS goi` may' anh oi...
huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu
Trời ơi sao minh dại gái wa' vay nè...
:((

huhuhu, may anh oi no gai` em hang` em, no muon lun cai' DS goi` may' anh oi...
huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu
Trời ơi sao minh dại gái wa' vay nè...
:((
:)) khổ thân, đã nói ở trên rồi, cẩn thận nó mượn luôn DS mà. Ai bảo ko chịu đọc cơ. :))

Mà có gì đâu mà phải khóc :)), dại gái thì mới là con trai, không dại gái thì thành bê đê cả lũ :))

Nôbita nói:
hồi lớp 12 đó toàn 1 lũ đực rựa chơi với nhau thôi
Em cũng nhớ có lần anh nói dùng Cooking Mama cưa gái mờ. Thế em mới làm theo chứ :)) Kết quả thì :clap2[1]:

zelda131292

Nấm nhỏ
Lớp tui có em giàu lém, lại Kute nữa, mang cái DS lên lớp khoe, nó nói cũng có 1 cái( mà kô bít chơi :em19: ), chỉ có mỗi băng animal crossing. Thế nên, cho em ấy chơi thử Master of Illusion, Super Mario Bros( 2 ng`), Bomber Man( 2 ng`). Mario Kart( 2 ng`), Cooking Mamma vậy là dính liền :em41:

hieu

Nấm nhỏ
Lớp tui có em giàu lém, lại Kute nữa, mang cái DS lên lớp khoe, nó nói cũng có 1 cái( mà kô bít chơi :em19: ), chỉ có mỗi băng animal crossing. Thế nên, cho em ấy chơi thử Master of Illusion, Super Mario Bros( 2 ng`), Bomber Man( 2 ng`). Mario Kart( 2 ng`), Cooking Mamma vậy là dính liền :em41:
Bác này đã nhỉ lớp tui toàn quái vật với đực rựa :em25:

megazord2

Nấm nhỏ
Thứ 1:Nhảy vào kiếm cái thanks :D
Thứ 2: Cái avatar của ditwo_1992 thấy gớm quá ( ý kiến riêng đừng buồn )
Thứ 3:Nên chọn game kinh dị kakaka. 2 người ngồi chung lúc nào tới khúc căng thẳng em nó nhảy vào ôm ông là turn off cái DS liền
Đây là 1 game kinh dị do tui post http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4971
kakaka tự quảng cáo cho bài của mình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN