Kỷ niệm 1 tháng với NinVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Chính xác thì hôm nay đã là 1 tháng 2 ngày mình biết đến NinVn :) Mình định viết bài này đúng ngày 12 nhưng mạng phòng có vấn đề ... 2 ngày vừa rồi lọ mọ mãi mỗi ngày thi thoảng lên mạng được chút xíu :-<
+Có lẽ so với các bạn trong 4rum thì mình là người mới :) Nhưng gắn bó lâu dài với 4rum thì lâu cũng sẽ thành người cũ :)
+Đối với mình NinVN bây h như ngôi nhà của mình :) Là nơi để mình chia sẻ cảm xúc nói chuyện và thảo luận :x Hàng ngày việc đầu tiên khi lên mạng đấy là vào 4rum và xem mọi người nói chuyện :x Vui cực kỳ :x
+Nhớ lại nhưng ngày đầu vào 4rum :)) Cười thật ... Vừa vào 1 ngày bị ngay nguyenanhnguyen vào mắng bảo Spam :)) rồi đến LucasDS :)) rồi thì LightGem vào warm mình 1 phát :)) Thú thật những ngày mới vào 4rum mình đâu có cố tình đi bới những 2pic đã cũ đâu :-< Chỉ đơn giản là đi tìm game và viết những dòng comt :-< mỗi bài viết của các bạn mình đều Thanks :) Nhưng chuyện qua rồi không nhắc lại nữa :)) Mọi người nhắc mình cũng chỉ là muốn tốt cho 4rum và mình tiếp thu sửa đổi :x Đến bg 2 người đầu tiên vào nhắc mình chuyện không spam trong 4rum lại là những người bạn để mình thảo luận :D rất vui :x Thanks nguyenanhnguyen Thanks lucas :x
-Cu nhóc nguyenanhnguyen lúc đầu tưởng bằng tuổi cứ tớ cậu :)) hóa ra kém cả tuổi ku em mình ở nhà :)) nhưng tôi Nintendo không già thì a e ở đây không có chuyện phân biệt tuổi tác
-Lucas thì mình coi như là 1 bậc tiền bối :)) mình là hậu bối nghe lời ( mặc dù Lucas cũng kém tuổi mình)
* Lời cuối : Chỉ muốn nói là mình rất vui vì đã được biết đến 4rum đã được quen những người bạn vui vẻ

I LOVE NINTENDOVN​

kamus

Thành viên lâu năm
thế tháng sau bạn có định lập thêm topic "Kỷ niệm 2 tháng với NinVN" ko? :))

mà cũng công nhận 4rum này là 4rum mà mình thích nhất đấy :D

kamus

Thành viên lâu năm
có kỷ niệm 2 tháng đấy nhé bạn ;)), lên google search "kỷ niệm 2 tháng" ấy, là ra liền :D.

hình đây ;))

gameboy89

V.I.P Member
Có khi làm fat' kỷ niệm 1 năm 4 tháng với 4rum >:) mặc dù chính thức hoạt động là đầu năm 2009 :P vì lúc đó mới bắt đầu có DS, còn đâu toàn vô xem kinh nghiệm hack máy gì đó :P

- Từ lúc lập nik đến 3 tháng sau mới bắt đầu quyết định tiết kiệm $ mua DS :P, 3 tháng sau đã đủ xiền xúc DS :> bắt đầu hoạt động tích cực hơn :P

- DS đối với mình thực sự ý nghĩa vì chưa có món nào mình tiết kiệm lâu vậy để mua cả :P

lucasDS

Nấm nhỏ
Tớ là tiền bối á :em19:
như cậu nói đấy đã là gia đình thì phải giúp đỡ nhau
cái gì tớ ko biết cậu cũng chỉ cho tớ nhiệt tình mà :D
cùng gắn bó và xấy dựng 4rum nhé

PS : vẫn chưa về nước cơ à :em21:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Còn tớ thì kỉ niệm 1 tháng chưa lên Nvn :-<, cứ nhè lúc mình không lên được forum là y như rằng cả đống chuyện hay ho xảy ra, đểu thật :-<

NintendoDS

Nấm nhỏ
Có nhìu biến động lắm rồi bác ơi , bác đi đâu mà biệt tăm 2 ,3 tháng nay thế ?? tính bỏ 4rum theo GB luôn á , trụ cột ra đi nhìu quá , hết lemon rồi GB , chẹp... Thời hoàng kim của ninvn sắp hít rồi T_T

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình thì lập nick đã lâu nhưng chả bao giờ comment
Dạo này mới bắt đâu viết bài và spam = =!
thế nên không bít phải kỷ niệm mấy tháng nữa = =!

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tết không biết tớ về được không nữa, thông cảm nhé :D.

Ai nói tớ bỏ forum :|, lại còn đến 2-3 tháng nữa :-w? Mới bỏ được có...1 tháng thôi mà :">. Từ khi vào forum đến giờ đây là lần đầu (hay lần 2 nhi :))) tớ mới bỏ lâu vậy thế mà bị quăng tạ như đúng rồi :-s

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN