Kỷ niệm 1000 bài viết dành cho Forum NintendoVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

ma men rất là ghê gớm chị kawaii biết thế là hay,chứ con gái uống nhiều quá ngườui khác không thích^_^,em công nhận mấy cái kiểu emotion như "^_^" thì làm cho bài viết khá sinh động""_""

c kawaii bị em và thằng đầu bong bóng ăn trộm bản quyền mà không báo với super princess peach , khi đi chơi trong đống hồ sơ của thành viên thì em thấy c ka khá tài,lớp 9 c đi thi văn cấp quận, em ước cũng đc như thế do mấy bài văn em viết cao lắm cũng có 7,chị còn nhiều tài lắm mà nhớ không hết:cray[1]:

Kawaii

Super Princess Peach
c kawaii bị em và thằng đầu bong bóng ăn trộm bản quyền mà không báo với super princess peach , khi đi chơi trong đống hồ sơ của thành viên thì em thấy c ka khá tài,lớp 9 c đi thi văn cấp quận, em ước cũng đc như thế do mấy bài văn em viết cao lắm cũng có 7,chị còn nhiều tài lắm mà nhớ không hết:cray[1]:
- Hjhj ^_^ mấy bạn đó dùng đâu có sao đâu, sao lại gọi là đánh cắp được, đó không phải là bản quyền của Kawaii... mà những gì thuộc về Kawaii thì mình đều có chia sẻ cho bạn bè được hết đóa >,< Hjxx có tài j đâu chứ... Kawaii cũng là thành viên của NintendoVN thôi ^_^ nếu thật sự Kawaii có tài thì sẽ dùng hết khả năng này giúp đỡ bạn bè ở forum chúng ta >,<

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Cho kỉ niệm chút

Mình viết ko hay như KW, ném tạ...coi chừng bị ném bomb lại

Tui vào NVN chỉ vì đơn giản muốn coi tin về Nintendo và Fire emblem. Hồi đó NVN xài cái skin khác chứ hok phải cái default này. Lúc đó mình chả có thân thiết gì với ai cả, và sự thật thì năm 2008-2009 chỉ vào đây gọi là "cỡi ngựa xem hoa' chứ chả có góp ngô góp khoai gì vào diễn đàn. Từ khi có Wii và DS rồi mới bắt đầu...mon men post bài. Và rồi từ khi có 3DS, mình mới hoạt động mạnh trên diễn đàn. Cũng thật bất ngờ vì mình cũng quen được nhiều người bạn tốt trên diễn đàn này. Không có ngày nào mà mình không vô, để được vào cái gia đình bé nhỏ. Phải kể đến Abra và ad Bảo đã tin tưởng giao cho nhiệm vụ mod box 3DS; Go2_arc đã chịu làm đối thủ của mình trong DOA; những trận giao hữu SSF 4 với Dragon_flyDark Akuma; Yanyee_tang trong box Fire emblem ngày trước; và nhất là "công chúa dễ (ghét) thương" Kawaii: hi vọng một ngày nào đó sẽ đc tag team với cô (lol); và còn nhìu người khác...

Và tự hào vì mình là: International High-ranking Officer of NVN

Bonus: dành cho những ai mún coi...vóc dáng mafia của mềnh

Đính kèm

Kawaii

Super Princess Peach
- Hjhj ^_^ Kawaii rất vui vì lại có thêm một người gia nhập hội 1k bài viết dành cho Forum. Mà người đó lại là một trong những người bạn thân mến của mình ở Forum.

- Hòi đó, Kawaii cũng hok bit Randal, cái rùi sau này Kawaii chợt nhận ra chúng ta cùng nhau có chung sở thích về game như Dead or Alive, Pokemon và nhất là Fire Emblem ^_^ thì Kawaii lại càng thêm quý mến Randal.

- Để rồi một thời gian sau, đỉnh điểm là khi Randal tặng Kawaii cuốn băng DOA để chúng ta cùng nhau chơi game. Kawaii rất hiểu tâm tình của Randal... nhưng mong Ran-kun hãy hiểu cho Kawaii. Đã là một nukenin (shinobi, ninja bị lưu đày) thì khi hành động cũng lẻ loi, Kawaii làm như thế là vì thích nhân vật Kasumi, tôn trọng cách sống của Kasumi trong game... nên không muốn chung Team với bất kỳ ai. Một ngày nào đó, Kasumi sẽ ghé thăm Ryu để thách đấu, cứ chờ đi! Còn chung đội hình, thì chúng ta hẹn nhau kiếp sau...

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tui đây dù 26 tuổi rồi mà vẫn chưa biết uống rượu bia, hút thuốc đấy thôi:sorry[1]: ( mặc dù tuổi này là người ta biết ăn nhậu rồi =)))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tui đây thì ko có gì to tát lắm, cũng như Randy, mục đích ban đầu của tui cũng là "cỡi ngựa xem hoa' và download game DS chứ ko làm đc việc gì cho dd cả:sorry[1]:, từ ngày tui chơi SSF 4 trên Xbox tui đã thần tượng Cody và ý tưởng ấy đã dẫn dắt tui đến với Box SSF 4 3DS và 1 phần là sự tư vấn của Randal ( Sau này tui hay gọi với cái tên thân mật là Randy vì tui với ông này cùng 1 thần tượng là Randy Orton:rolleyes[1]:) và Công chúa nên tui bước chân vô dd, ý định ban đầu của tui khi vào dd là phải Master Cody nhưng càng về sau tui càng cảm nhận đc nhiều thứ mà hồi đó đến giờ tui ko bao giờ có đc, sự nhiệt tình của mọi người ( nhất là trong Hội SSF 4 do tui làm trưởng nhóm ) , sự tin tưởng của Công chúa ,và sự nhắc nhở của Lightgem trong những ngày qua nên mới có tui ngày hôm nay\m/
Kết thúc bài viết này , tui xin mượn câu nói của Công chúa để nói lên niềm tự hào của tui: Vì 1 thế giới Nintendo\m/

Kawaii

Super Princess Peach
- Nếu vậy thì AKuma hãy cố gắng nhanh nhanh đạt được ngưỡng cửa 1k bài viết đi nha ^_^ nhưng mà hông dc spam đấu đó gen :(

Mario

Thành viên lâu năm
để tui Mario, nói lời công bằng :)) công chúa ko tuyển phò mã đâu mấy bác ơi :)) có phò mã thì dòng game Mario kết thúc à :)) công chúa peach đâu có thix ai ngoài Mario =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN