Led Zeppelin!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

For anyone who likes Led...\m/ Không biết trong forum NVN mình có ai thích band nhạc LedZeppelin không ta??? Riêng mình thì mê lắm...ai nghe band này thì biết rồi thì chắc cũng biết, thánh sống của rock thập niên 60 70... và hiện giờ vẫn thế...Ledzep chính là sự khởi nguồn cho hard rock hay rock metal bây giờ đó (cùng với Deep Purple và Black Sabbath)...Trưởng nhóm là tay guitar huyền thoại Jimmy Page. Những câu solo của ông thì...omg, khỏi chê...vocal thì có một chất giọng cực kỳ đặc biệt, Robert Plant...Drummer là John Bonham (ông này chết là band tan rã...hic hic....ngày buồn của thế giới, nhất là các fan)...thành viên còn lại là John Paul Jones...nếu không có sự đa năng của ông thì chưa chắc Led đã có thể thành công. Ông đánh bass...và mọi nhạc cụ còn lại..hi...đó là chút hiểu biết của mình về LedZeppelin...hy vọng sẽ có nhiều bạn trong diễn đàn có chung sở thích này với mình...hehe!!! Ledzep ROCK!!!

Ngoài stairway to heaven ra, mình còn thích nhiều bài lắm... Immigrant song nè, Black Dog nè, Rock & Roll nè,...ôi, nhắc đến lại muốn nghe..hehe (mình cũng khoái Deep Purple lắm!!!)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN