Phiêu lưu LEGO Star Wars III: The Clone Wars

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Publisher : LucasArts
Developer : Traveller's Tales
Genre : Action
Language : MULTi6 (Included English)
Size : 109Mb
Supplier : frieNDS
Realease Date : 22/03/2011

Description
LEGO Star Wars III: The Clone Wars là một game thuộc thể loại hành động, do hãng Traveller's Tales phát triển, và hãng phát hành là LucasArts. Game dựa theo loạt phim hoạt hình Star Wars nổi tiếng, nhưng các nhân vật được xây dựng theo kiểu đồ chơi LEGO. Game bao gồm tất cả các nhân vật trong 2 season của series hoạt hình nổi tiếng Wars: The Clone Wars, cùng một số nhân vật khác trong Star Wars Saga. Game có những chế độ battle mới đem đến cho người chơi những trận đối đầu độc đáo, và một hệ thống nâng cấp level cho phép customize căn cứ cùng chiến trường trong game.

Người chơi có thể chọn lựa vào vai một Jedi hoặc một Separatist với những khả năng hoàn toàn mới, ví dụ như Squad command, Lightsaber slicing, Lightsaber jumps, những đòn tấn công Jedi khoảng cách xa.

Download Links

Pass : nintendovn.com

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
rất hay, chỉ đợi cái ninja lego thôi là đủ bộ lego : indiana jones, Lego star war ( ko biết có mấy bản ds nhỉ ), ninja

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
bạn ơu hình như wrong password r, mình k down đc từ host nào hết... :(
Mình đã nhắc lại câu này ko biết bao nhiêu lần rùi, Hãy check kỹ links trước khi report.

Tất cả links mình đã check kỹ, pass điều nhập dc bình thường. Chỉ có bạn là bị thui, bạn nên xem lại hệ điều hành bạn đang xài, xem có lỗi font hay bị lỗi khác ko?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN