Mario and Sonic at the Olympic Games có thể dùng Mii

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Sonic at the Olympic Games

Mọi người cũng biết đây là một game đáng trông đợi. Game sẽ bao gồm hàng loạt môn thi đấu tại Olympic sắp tới. Điểm đặc biệt của game còn nằm ở chỗ nó tập hợp một đội ngũ nhân vật phong phú từ 2 seri game nổi tiếng: Mario và Sonic.

Hôm nay, chúng ta lại được nghe thêm một thông tin bất ngờ đến thú vị nữa từ nhà phát hành. Phiên bản Wii, người chơi có thể sử dụng nhân vật đại diện Mii của mình. Liệu bạn có đủ tự tin đương đầu với Mario cùng đôi giầy khổng lồ hay Sonic siêu tốc không? ^^

ppkhoa

V.I.P Member
Mario And Sonic At The Olympic Games

Ngày Phát hành: 19/11/2007
Nhà sản xuất: SEGA
Hệ máy: US
Tính tương thích: JP, PAL

Xin lỗi các bạn vì bài review chậm trễ này vì thời gian gần đây, mình bận học, vả lại phải chơi game mới review được nên mấy bạn thông cảm nhé !

Mario và Sonic là 2 nhận vật nổi tiếng của 2 hãng game lớn đó là SEGA và Nintendo nay đã hội tụ lại trong game Mario And Sonic At The Olympic Games. Bạn có thể chơi tất cả các môn thể thao của Olympic sẽ được tổ chức ở Bắc Kinh (Trung Quốc) năm 2008. Ngoài ra, trong game còn bổ sung một số Dream Event. Đây là những môn thể thao cũng giống bình thường nhưng có thêm những đặc điểm mới như có thể gồng sức mạnh, "ăn" vũ khí dọc đường và còn nhiều điều thú vị khác nữa !... Kho nhân vật trong game dường như vẫn chưa đủ, chúng ta có thể chọn nhân vật Mii để chơi nếu bạn không thể lựa chọn nhân vật phù hợp với mình. Các nhân vật được xếp vào các loại như: Tốc độ, kĩ thuật, trung bình và sức mạnh. Bạn có thể gửi kỉ lục của mình lên mạng để so tài với người khác qua mạng. Vẫn còn rất nhiều chức năng khác, các bạn tự khám phá nhé !

Ưu điểm: Game mang tính thử thách, có nhiều nhân vật để chọn, có thêm Dream Event.
Khuyết điểm: Chưa có phần chơi mạng (chỉ có trên DS) và game buộc người chơi phải ... lắc nhiều !

Link Download: Download taị đây

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN