Mario Party 9

Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Đã....đã....pass giải nén mình đặt sao mà giờ mình cũng unlock không được luôn. :em34: Chắc đánh lộn rồi. Bạn tải link MirrorCreator đi mình sửa lại. :D

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
sao ko thây cai linh 1 vây dow vê tư 02 đến 06 giải nén no báo thiêu bác ơi, xem lai hô em
Bạn có thể down lại part 1 từ link dự phòng là MirrorCreator. Các server này gần đây del file khá nhiều, nên việc cập nhật lại link có thể hơi tốn thời gian các bạn tạm thời dùng tạm những host khác ngoài MF nhé.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
bác chi em cái đưoc ko,em mơi tap tẹ dow
Đây là part 1 của bạn, http://www.mirrorcreator.com/files/0DX1DITM/NVN_MP9.part01.rar_links

nhập vào password : www.nintendovn.com

các host download sẽ hiện ra, bạn có thể tùy chọn gói download phù hợp. như RapidShare, or MediaFire,....

PS: link MirrorCreator trên link MF đã bị del, bạn dùng tạm link RapidShare.

Mấy vấn đề download này rất dễ, bạn chỉ cần xem là biết, ko cần thiết phải ghi ra hỏi đâu bạn àh, đôi lúc bạn tự tìm hiểu sẽ hiểu nhanh hơn là hỏi và chờ người khác trả lời

Have Fun

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình nói thêm chút ít về các host mình chọn trên mirrorcreator để các bạn biết. Trước khi upload mình đã thử tốc độ tải của tất cả các host trên trước: PutLocker, Jumbofiles, Glumbo là những host cho phép người dùng tải max speed. Còn lại: rapidshare, depostfiles, wupload, uploaded là những host mà các bạn có thể tìm được account premium trên mạng. Nên các bạn cứ an tâm khi upload mình đã chọn những host thuận tiện nhất rồi.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Thôi mình đã up luôn part 1 qua bên mediafire rồi đó. Thấy bạn chạy đôn đáo hỏi mình đuối quá. :em44:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN