Master of illusion-Điêu không thể tả

Cửa hàng game Nintendo nShop

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Down ở đây : CLick Here

Anh em phải down về chọn phần solo chơi mục đầu tiên rồi mới đọc mình viết thì mới thấy lạ ở chỗ nào:em05:

Nó vứt tầm 20 quân bài ở đất, mình chọn 5 quân xong nhìn kĩ 1 quân rồi bấm next , rồi thế quái nào mà nó úp lại , vứt đúng 1 quân đi rồi mở ra . (quân bị vứt đi chính là quân mình chọn = mắt ) .:em11:

Nó giải thích là DS đọc được sóng não của bạn, nhưng mà mình chơi giả lập PC cũng vậy mới ghê :em44:

Ai giải thích xem nào :em19:

P/s: Không cần các bác tks em , tks ko để làm gì , em cần biết tại sao nó lại như thế cơ :-ss

gameboy89

V.I.P Member
Game này có hướng dẫn đó :-j
trước nghịch thử nhưng hok khoái cho lắm, cái này thao tác = DS thì mới làm đc trick :))

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Nhưng dù thế nào nó cũng bỏ quân mình nhìn đi (Các bác đừng bắt chiếc bạn em chơi trò nhìn vài quân 1 lúc nhé =)) )

Thôi các bác ngâm cứu tiếp, em đi ngủ :-ss

keubibo

Nấm nhỏ
Trong PC thì nó vất cả 5 quân đi và thay 4 quân khác vào .^^
:bleh[1]: đây là câu trả lời, nó ném cả 5 quân cũ đi thì kiểu gì con mình nghĩ chẳng bay mất sau đó nó thay bằng 4 quân bài khác vào mới toanh thì làm gì có con của mình :-"
:mellow[1]: thử 1 hồi là nhận ra liền

Ashera

Nấm bình thường
trò này mình cũng làm được nhưng phải qua 2 bước, hỏi người chọn có hay không 2 lần, một bước thì không hiểu làm thế nào.

Unicorn9x

Nấm nhỏ
sig bác doatkiem coi hài hài thế nào ấy:))
tiện thể hỏi lun ai bít làm cái trò mà để tay ra sau tai búng tay một cái ra đồ (đồng xu, nhẫn,...) cho em xin link hướng dẫn:D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ko phải đưa bàn tay của mình ra đằng sau tai của người ta roài bụp 1 cái ra đồ ấy:D khoái cái trò đấy lằm mà search hoài ko ra
giống như trong cái film Enchanted của disney ấy, lúc mà cái ông đó đi ăn tối với con nhỏ công chúa roài ổng làm ảo thuật con nhỏ đó khoái quá trời:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN