Máy tính không nhận Đầu đọc thẻ nhớ.

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình cần các bạn giúp ,lúc đầu mình bỏ đầu đọc thẻ nhớ vô ,nó vẫn nhận bình thường thế nhưng ngày hôm sau bỏ nó chẳng thấy hiện gì lên cả ,tưởng rằng đầu đọc bị hư nên mượn cái khác nhưng nó vẫn thế , máy mình đọc tất cả các loại usb thì bình thường , ai giúp mình được không.

mình đã thử 3 cái thẻ nhớ khác nhau và 3 cái đầu đọc thẻ nhớ khác nhau nhưng vẫn bị tình trạng như thế , mình gắn đầu đọc thẻ nhớ vào máy của thằng bạn thì nó lại nhận , ai giúp mình với

mình cũng mới vào nghề , nên cũng chưa có rõ về máy cái driver lắm , các bạn ai có thể gải thích và đưa links download giúp mình , thanks nhiều

gameboy89

V.I.P Member
Máy tính cũng hok báo là đã nhận thẻ luôn ah :-?

- Cài lại win đê, chắc lỗi ji đó rùi \m/

XP hok bít sao chứ, Win 7 khi cắm thẻ nhớ lạ, hay USB lạ thì nó đều tự cài driver luôn :D

Máy tính cũng hok báo là đã nhận thẻ luôn ah :-?

- Cài lại win đê, chắc lỗi ji đó rùi \m/

XP hok bít sao chứ, Win 7 khi cắm thẻ nhớ lạ, hay USB lạ thì nó đều tự cài driver luôn :D
Máy tính cũng không báo là nhận thẻ . Mình xài win xp3 . Vậy là phải cài lai win phải không ?

ratmoonser

Thành viên lâu năm
XP 3 là đã có Plug and PLay rồi, cái này cũng chả biết bị gì nữa !!!!!!!! Lần đầu mình gặp, ko giúp dc gì, bạn qua HVAonline.net xem, bên này dù sao cũng pro hơn bên nintendo nhà mình :D !!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN