Medal of Honor - Infiltrator

Cửa hàng game Nintendo nShop

Medal of Honor-Infiltrator

Trò này em chơi thấy hay nhưng mà giờ đang ở Mission 5 - LEVEL1 The Hunt cái đoạn trên tầu ấy mà không biết cách qua ai chơi qua rồi thi chỉ em với:em25:

em định đính kèm cái SAV nhưng không được

NKid

V.I.P Member
Trò này mình chưa chơi :(
Nếu bạn có thể attach file SAV được thì tốt quá.

Mình tìm được cái hướng dẫn cho đoạn này và dịch ra giùm bạn luôn. Hy vọng có thể giúp ích

Mission 5:

The Hunt.

Mục tiêu chính:
1. Phá hủy tất cả thiết bị liên lạc.
2. Tìm ra Diesler (Diesler là tên một đội quân?)
3. Tiêu diệt toàn bộ quân địch.

Mục tiêu phụ:
1. Phá hủy kho xăng và kho đạn.
2. Phá hủy các xuồng cứu hộ của Diesler.

Thử xem :)

NKid

V.I.P Member
Có thể là bạn đã mắc một số khiếm khuyết sau:
_Chưa diệt toàn bộ quân địch. Lúc mới bắt đầu có một căn phòng có hộp đạn, bạn vào sâu trong đó thì sẽ có một toàn quân mai phục. Còn mấy thằng lính khác cũng phải tìm hết các ngõ ngách, không chừa một căn phòng nào.
_Phải phá hủy hết các kho xăng/đạn/máy liên lạc, có thể dùng lựu đạn hay tận dụng các thùng xăng cũng được. Trong màn này có một kho xăng, một kho đạn và một dàn máy liên lạc. Có lẽ bạn chưa phá hàng máy liên lạc.

Bên dưới là file save mình vừa chơi xong và save lại trước phòng đổi vũ khí (file SGM, mở bằng Visualboy Advance). Bạn vào phòng đó, chọn cặp vũ khí cuối có loại mìn hẹn giờ, sau đó quay ra lên phía trên, lên cầu thang và đặt mìn phá hủy cái máy liên lạc còn lại (vì mình đã phá hết 3 cái kia rồi :P) Xong thì qua cửa :D
Còn không thích thì tự chơi cũng được ;))

Để attach file thì bạn phải post bài ở chế độ Advanced mới có chức năng này. Nhấn vào nút "Tải file từ máy" ở mục "Chức năng" bên dưới khung soạn thảo văn bản, sau đó là up file lên. Nhớ là phải nén lại ở dạng *.ZIP mới được.

@sigma: mình không có DS nên không biết ;))

Đính kèm

cái khúc bắn solo với cả binh đoàn khó quá
có lúc thằng sĩ quan áo trắng bắn khiếp quá giựt 1 lần gần 60 máu ( sau khi qua vòng The Hunt )
ai có cách nào mà hay hay qua được không

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN