[MF] Phineas and Ferb The Movie: Across the 2nd Dimension

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Nội Dung
Nay tình cờ thấy phim này có việt sub do nhóm bên http://www.vnitfriend.com làm, nên mình giới thiệu lên cho các bạn hâm mộ phim này.

Trong một lần Phineas, Ferb và Perry đi theo Tiến sĩ Doofenshmirtz qua "Máy đi qua chiều không gian khác", họ khám phá ra một thới giới song song nơi một phiên bản thứ hai và thực sực độc ác của Doofenshmirtz thống trị cả vùng Ba Bang với một đội quân rô-bốt. Để cứu bạn bè mình khỏi tình huống nguy hiểm, Perry đã tiết lộ danh tính bí mật của mình là một đặc vụ bí mật. Phineas và Ferb được giải cứu, gặp mặt phiên bản của họ ở chiều không gian thứ hai và bắt đầu hành trình giải cứu Perry. (Dịch từ Wikia)

Trailer
[YOUTUBE]6W84oIrxC0Q[/YOUTUBE]
Vài songs trong Phim
[YOUTUBE]ifURGEOSObQ[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]b8TnSxR0k1A[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]LdxY_GWJ8JU[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]sAFF33uDfuU[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]Ur6JGmEfgq8[/YOUTUBE]
Download Links

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
oa oa

chưa chiếu trên Disney mà ở đây đã có rồi :eek:

anh ơi cái này là video định dạng gì? Có phải là HD không ạ? Anh cho thêm một ít thông tin về cái phim này đi

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
oa oa

chưa chiếu trên Disney mà ở đây đã có rồi :eek:

anh ơi cái này là video định dạng gì? Có phải là HD không ạ? Anh cho thêm một ít thông tin về cái phim này đi
Bản là là rip từ TIVI đó em, nhưng chất lượng tốt, có thể đánh giá mức 720p ^^

Dịnh dạng file mkv, sub việt và dung lượng 1GB ^^

canoc3000

Nấm nhỏ
cho tớ hỏi là phim có bị sao ko nhỉ, bật lên toàn thấy 5 tiếng + với đen hình chỉ có tiếng, đã thử với vlc và klite bản mới nhất. lên mạng kiếm có vẻ cũng giống link này dow vẫn bị. Chán quá.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN