Micro

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
edit lại : HN lên mấy cửa tiệm bán DS sửa là đc rồi =))
Xgame ,gamescenter ,hotgameshop ,số 3 hàng mành ..v..v.. họ quảng cáo đầy ra trong 4rum mình mà ,giá cả thì tùy chỗ nhưng nghe nói bên xgame giá cả khá là ... chặt chém :| ,thử lên hàng mành coi sao hén :)
sr vì đọc ko kỹ ,cứ tưởng hỏng thẻ micro sd :))
HCM thì cũng ra mấy tiệm lớn mà sửa thui :|

gameboy89

V.I.P Member
Cách đơn giản nhất mà hok phải sửa :em23:
Đó là cắm cái tai nghe head phone vào chiến có kèm mic, nghe nhạc vừa thik lại có mic rời :em33:

Đây là cái phone của mình, quảng cáo tý

gameboy89

V.I.P Member
Cái mic của mình, mình cũng hok rõ là xịn hay lởm :D, cái này là hàng đc tặng :D
Nhìn sơ qua chỉ bít nó thuộc dòng: Headphone Sony MDR + mic :D

Nó nhìn giống hệt cái trên L-), chân giắc thuộc loại giắc to cắm vừa PC và DS + thêm 1 cái dây mic = thép có thể uốn cong mọc ở 1 bên tai

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Cái mic của mình, mình cũng hok rõ là xịn hay lởm :D, cái này là hàng đc tặng :D
Nhìn sơ qua chỉ bít nó thuộc dòng: Headphone Sony MDR + mic :D

Nó nhìn giống hệt cái trên L-), chân giắc thuộc loại giắc to cắm vừa PC và DS + thêm 1 cái dây mic = thép có thể uốn cong mọc ở 1 bên tai
giờ mới biết có quả tai nghe 2 trong 1 thế này, phải đi mua luôn mới được

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hình như không phải đâu GB, mình nhớ là muốn dùng micro của headphone thì phải cắm thêm 1 đầu tín hiệu nằm ngang nữa mới dùng được, DS của GB chưa bị hư mic nên dùng giống như đang dùng mic của headphone thôi

cái headphone của bác GB mua đâu vậy, kiếm hoài ko ra, chỉ cần mic+headphone cùng một dây thôi cũg đc, ko cần đúng loại

gameboy89

V.I.P Member
A có cái mới rùi b-), khoe hàng fat' :em12:

Headphone Microlab K280 nhé ;) mua lúc tết là 150K, bây h` ngoài tết hình như nó giảm rùi 120K ji` đó thôi :D, siêu thị Picco Plaza, địa chỉ lên google search nhé :P Hn

gameboy89

V.I.P Member
2 dây vướng víu :)) 1 cái bên trái, 1 bên phải chụm lại giữa =), cái phone trên kia là dây đúp đấy nhưng nó để 1 bên gọn hơn, hum nọ cắm mic test nc với LighGem :em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN