Mong các mem đã sử dụng 3ds xl giải đáp

Cửa hàng game Nintendo nShop

trungkkk

Nấm nhỏ
Hi, tình hình em gom đủ đạn để mua 3ds xl +R4i để chơi game ds thôi để chờ hack ^^! Nhưng thằng bạn khuyên ko nên mua nó bảo 3ds XL chơi game ds bị vỡ hình lắm. Có vỡ hình như dsi Xl ko các bác? mong các pro giúp đỡ!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Hi, tình hình em gom đủ đạn để mua 3ds xl +R4i để chơi game ds thôi để chờ hack ^^! Nhưng thằng bạn khuyên ko nên mua nó bảo 3ds XL chơi game ds bị vỡ hình lắm. Có vỡ hình như dsi Xl ko các bác? mong các pro giúp đỡ!
bị vỡ nếu để nguyên độ phân giải của 3DS XL, còn mún ko vỡ mà nhìn đẹp như trên DS thì đè nút Select là xong đẹp như trên DS luôn, nhưng bị cái là cái máy thì quá to nhưng cái màn hình game thì bé tí tẹo của DS !!!

devil6002

nWriter
Không có bị vỡ nhiều lắm đâu cậu, chỉ là nhìn ở các cạnh hình thấy hình vuông 1 tí thôi, chả ảnh hưởng bao nhiêu hết đâu, tớ bật lên chơi lần đầu không để ý vụ đó luôn đấy, chơi mấy lần sau mới nhận ra :)), tớ đã thử trên nhiều game, cả game đồ họa cao như ninja gaiden sword vẫn thấy chất lượng hình rất đẹp, còn không thì có thể dùng cách nhấn select như bạn trên đã chỉ :rolleyes[1]:

trungkkk

Nấm nhỏ
HI, Thx các pro! sau cả buổi sang hì hục xem trên youtube thấy ko vỡ hình mấy và cái đồ họa Zelda 3ds đẹp quá( đẹp ko kém mấy game trên pc là bao nhyieeu mà lại có cách chwoi game sáng tạo của DualScreen) + với các ý kiến trên >>> quyết định mua 3ds XL ngay và luôn :myemo0111:, mua cả r4i và băng Zelda về chơi luôn^^!
các mem cho em hỏi 1 câu nữa là em hay chơi mario kart DS với nguơi yêu nên cho hỏi 3ds XL+r4i có kết nối dc voi DSi ko ? và làm cách nào a?

Key_blade

Thành viên lâu năm
Kết nối như bình thường bạn à,lúc vào game DS máy sẽ chạy ở DS Mode nên như máy DS.
Ak2i đã chết,mình khuyên bạn nên mua r4i của trang r4ids.cn hoặc r4i-sdhc.com

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN