Monster Hunter Tri - Best Wii/Multi Game of The Year!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho mình hỏi là trò này quái đánh có mất máu ko. Mình chơi bằng Dolphin qua khúc đánh 2 con cá bự mà quái đánh chẳng mất giọt máu nào ko biết bị lỗi hok nữa.

Bạn hiểu sai ý mình rồi nghĩa là khủng long đánh mình bao nhiêu cũng chả mất giọt máu nào máu của mình nó cứ hồi liên tục như thế mình ko sợ con khủng long nào cả kể cả trùm cuối nhưng chơi thế thì chán lắm ko biết là do cái rom bi hack hay giả lập nữa nên mình hỏi trước coi phải do game hok.

chưa bao h thấy hiện tượng đấy luôn :|
ai trả lời hộ cái đi :<
cho t hỏi là go online city mode bằng bản copy(torrent) có đc ko? không bị ban bủng j chứ . Tại đang chơi bằng dolphin, tương lai mới mua wii
srr đào mộ

buta_buta

Nấm bình thường
Bạn hiểu sai ý mình rồi nghĩa là khủng long đánh mình bao nhiêu cũng chả mất giọt máu nào máu của mình nó cứ hồi liên tục như thế mình ko sợ con khủng long nào cả kể cả trùm cuối nhưng chơi thế thì chán lắm ko biết là do cái rom bi hack hay giả lập nữa nên mình hỏi trước coi phải do game hok.
Hay là lỡ tay cheat nhỉ D: ?

cho t hỏi là go online city mode bằng bản copy(torrent) có đc ko? không bị ban bủng j chứ . Tại đang chơi bằng dolphin, tương lai mới mua wii
srr đào mộ
Không, tớ cũng down rom rồi chép vào HDD, online city mode ngon lành.

lâu rồi chưa liếc qua topic :))

Chà, bản tri ít người thảo luận nhỉ??? Chả bù bản trên PSP, lúc nào cũng nghẹt người, thảo luận tới tận ver32 :rolleyes[1]:
chuẩn! bên PSP thảo luận mấy game dạng tìm đồ này sôi nổi hơn bên nintendo của mình nhiều!không chỉ riêng dòng MH này!!có gì không đúng xin bỏ qua!^^!
Làm sao mà so sánh thế được, vì vốn dĩ PSP đã có hơn 2-3 tựa MH dành cho hệ máy với lại dạng game chủ yếu chơi Multi thì portable vẫn là thuận tiện để đi quest mọi lúc mọi nơi hơn là console dính chặt vào TV rồi

Chơi xong offline mode, có đủ bộ giáp cuối, chơi on đến chap 2 thi bị con em no xóa file save chán quá, có ai có file save tren wii shared với ko biết chơi on được ko

Có bác nào có cái hướng dẫn sơ qua game này không cho mình xin, mới bắt đầu chơi thấy hầm bà lằng đủ thứ :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN