Monster Hunter Tri US Online List

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hi all

Mình open thread này để connect các anh em đang onl MH3 vào add friend cùng chơi với khẩu hiệu "Cá lớn giúp cá bé" ko được nuốt - mà cũng ko nuốt được

Mong MOD add sticky dùm

Đây là game hay nhất của WII - make sure
Vì vậy ai có rồi thì vào đây báo danh, ai chưa có thì đi mua đi
Game hay + Chơi onl + Free forever + No lag - còn gì phải bàn

Đề nghị khai báo theo format sau:

Game ID / User Name / HR / Giờ chơi / Vũ khí ưa thích (nếu có)

VD:
BGXEMK / Trung TT/ HR 35 / 23h -> 2,3h (con đi ngủ) / Búa + Thương

Cho mình hỏi các bạn ở VN hay ở nước ngoài, dùng mạng gì mà có thể chơi MH3 trơn tru vậy? Mình chơi chỉ vào đc server, chọn phòng, đến lúc đánh quái thì thường bị văng ra ngoài :(

cái trò này mình chơi single đến mấy cái quest cuối toàn giết 2 con quái to liền ví dụ như 2 con diablo thì chịu chết ko làm thế nào đc.Mình đang mặc bộ đồ largicus ép full def + cây long sword lửa cũng ép max lun.ai pro chia sẻ tí kinh nghiệm để về nước nào :D

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
chả có kinh nghiệm gì, cứ oánh nó cho đến khi nó chết thôi. con diablos có tiếng gầm to lắm, phải có HG earplug mới trụ nổi, khi nó chui xuống đất thì quăng sonic bomb (ko work khi nó đang nổi giận). Đối với diablos thì nên xài lance hoặc greatsword để che, ko nên chạy vòng quanh, dễ bị nó húc lên lắm

Thank cậu.cái HG earplug phải bộ đồ cuối của con ceadeus mới có kiếm bộ này cũng chật vật đây :-<.nếu 1 con thì mình thịt ngon.đằng này 2 con nó cứ hay đi cùng nhau.thời gian thì có 50'.máu cũng ko đủ.mấy quest cuối khó thật.ko biết làm hết có gì nữa ko.tại làm xong quest ceadeus cũng có credit rồi

cái trò này mình chơi single đến mấy cái quest cuối toàn giết 2 con quái to liền ví dụ như 2 con diablo thì chịu chết ko làm thế nào đc.Mình đang mặc bộ đồ largicus ép full def + cây long sword lửa cũng ép max lun.ai pro chia sẻ tí kinh nghiệm để về nước nào :D
- Bạn dùng kiếm lửa vô ích thôi. Diablos sợ băng cơ mà.
- Áo giáp thì cái lagiarus ko ổn đâu, đeo cái helios + ép ngọc vào = high ear plug ngay
- Vũ khí thì long sword = tấn công, đánh con này khó lắm. Phải có đỡ mới dễ. VD giáo, kiếm to, kiếm bé.

Cách dễ nhất là bạn lên onl luyện đồ xịn rồi quay về phang mấy cái là nó chết

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

Sao mình connect vào room lại khó thế hỡ mấy bác . Mới HR 17 làm cái urgent khó phết
Thỉnh thoảng có cái room khìn khìn như thế, vào room # là xong

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN