Đi cảnh Monster Rancher DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game information
Developers : Tecmo
Publishers : UFO InteractiveTecmo
Genre : Battle Monster
Release Date : 03/08/2010
Size : 36.43 MB
Platforms : NintendoDS
Language : English
Official Website: http://www.monsterranchergame.com/monsterranchergame/index.html

Download Links

pass : nintendovn.com

Description
Monster Rancher còn có tên khác là Monster Farm, là một các Series games được phát triển và phát hành bởi studio Tecmo. Loạt game này hiện tại đã có 14 phiên bản dành cho hệ máy khác nhau. Ngoài ra, series này đã được chuyển thể thành anime và có tất cả là 3 seasons.

Như các game trong series trước, bạn sẽ có trang trại nơi bạn tự nuôi lớn các Monters và cho chúng chiến đấu, Ngoài Monster có thể bắt, bạn còn có thể tự tạo ra chúng thông qua "magic Field", hoặc nói vào Microphone trong chế độ "Incantation"(đọc thần chú ^^). Sử dụng chiến thuật của bạn một cách tốt nhất trong việc nuôi, huấn luyện và chiến đấu cho Monster của bạn.

Screenshots

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

khung_long12

Nấm nhỏ
Đang bận túi bụi mà game mới nó cứ ra hoài làm tay chân bức rứt không yên. Down về ngoáy thử liền :emot-sissies:

Hey guys! Tui hỏi cái này một chút nha. Làm sao kiếm skill mạnh cho con monster của mình. Chẳng hạn như là tui có con tiger, và có 2 skills tấn công tầm gần, 2 skills tấn công tầm giữa, và 1 skill tấn công tầm xa; nhưng con monster của tui lại mới ở rank D. Làm sao tui kiếm skill mới cho con tiger của tui ở rank D?

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Hey guys! Tui hỏi cái này một chút nha. Làm sao kiếm skill mạnh cho con monster của mình. Chẳng hạn như là tui có con tiger, và có 2 skills tấn công tầm gần, 2 skills tấn công tầm giữa, và 1 skill tấn công tầm xa; nhưng con monster của tui lại mới ở rank D. Làm sao tui kiếm skill mới cho con tiger của tui ở rank D?
Bạn ơi, mình phải nhắc bạn rằng, topic này ko dành cho thảo luận, nếu muốn hỏi hay thảo luận bạn hãy lập topic thảo luận về game nhé.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
biết ngay là có mod vô nhắc nhở mà, linh tính mình không sao mà \m/
-ủa game này không có patch à anh DP, liêu có xài được trên R4 không :-?, màn hình dưới bố trí đội quân y hệt glory of heracles, em đang ngồi cày cái này, không có faq cày mệt ghê

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
biết ngay là có mod vô nhắc nhở mà, linh tính mình không sao mà \m/
-ủa game này không có patch à anh DP, liêu có xài được trên R4 không :-?, màn hình dưới bố trí đội quân y hệt glory of heracles, em đang ngồi cày cái này, không có faq cày mệt ghê
Game này theo a biết có 1 số FC cũ ko play dc, nên anh đã cập nhật thêm ROM game đã dc patch của VENOM vào đầu bài :D

Trò này chơi trên R4i bị đứng một số chỗ.Lâu lâu đang chơi thì bị màn hình trắng.:myemo0104::myemo0104:.Patch của VENOM vẫn làm máy của mình bị đứng.Có bạn nào giúp mình thì mình xin cảm ơn nhiều.

Mấy em pet nhìn rõ yêu cơ mà chung quy cơ bản game vẫn xấu làm mình chơi được 1 lúc nản thôi đành cho đi :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN