MT card 2.2

Cửa hàng game Nintendo nShop

MT card Software Ver2.2 released
11-021-2014

The update brings the latest virtual system function. MT card will support DEVMENU after update. To update to Ver2.2, just transfer the latest launcher.dat to the SD card and replace the old one. Hardware version remains the same(Ver 2.0).

1. For NAND-emulate. Support the latest version 9.2.0-20. You can enter Eshop and play the latest games after update. For more details, please read the provided instruction with the update package.

2. Support DEVMENU. When you enter DEVMENU menu, you can install CIA files from SD card, and you can also enter the game via DEVMENU

http://mt-card.com/news_14.html

bác nào hướng dẫn cụ thể cách update NAND-emulator với , e thèm chơi quá rùi mà h chẳng chơi dc , down về rùi mà h vô load cứ đứng im ở cái loading nintendo 3DS >''< , MT card của e đang ver 2.2

bác nào hướng dẫn cụ thể cách update NAND-emulator với , e thèm chơi quá rùi mà h chẳng chơi dc , down về rùi mà h vô load cứ đứng im ở cái loading nintendo 3DS >''< , MT card của e đang ver 2.2
Sau khi bạn chọn vào ds profiles thì bạn đè nút l, sau đó chọn vào MT card Mode, sau đó vào setting thì nó để là MT3D-4.XXX sau đó chọn qua phải trang cuối có update thì up lên 9.2 là ok, mình đã thử và thành công, đang chiến pokemon ORAS

silver_veno

Nấm nhỏ
Của bạn 1.2 thì chắc cần update hardware nữa.
Bạn down 2 gói update mới nhất của MT về 9/10/2104 và 21/11/2014.

1. Trong gói ngày 9/10 sẽ có file updater.exe. Cắm dây nối thẻ trắng với máy tính rồi chạy file update thôi. Cái này để update FW cho hardware. Cụ thể các bước thì trong file hướng dẫn của MT có cả hình ảnh rồi.

2. Trong gói 21/11 thì có file launcher.dat. Bạn copy vào root của thẻ SD. Cái này để update software.

Thế là xong phần MT. Xong đấy thì khởi động MT và update emuNAND thôi :).

Của bạn 1.2 thì chắc cần update hardware nữa.
Bạn down 2 gói update mới nhất của MT về 9/10/2104 và 21/11/2014.

1. Trong gói ngày 9/10 sẽ có file updater.exe. Cắm dây nối thẻ trắng với máy tính rồi chạy file update thôi. Cái này để update FW cho hardware. Cụ thể các bước thì trong file hướng dẫn của MT có cả hình ảnh rồi.

2. Trong gói 21/11 thì có file launcher.dat. Bạn copy vào root của thẻ SD. Cái này để update software.

Thế là xong phần MT. Xong đấy thì khởi động MT và update emuNAND thôi :).
Cảm ơn bác nhiều lắm...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN