Mừng Xuân Tân Mão 2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

summonDS

Nấm nhỏ
MỪNG XUÂN TÂN MÃO 2011

nhân dịp chuẩn bị bước vào 1 năm mới (2011) mình xin chúc toàn thể anh em nintendovn luôn tràn đây sức khỏe,luôn có nhiều đóng góp hơn nữa vào forum này thêm lớn mạnh hơn nữa,chúc riêng cho anh em nào có công ăn việc làm thì xin chúc ''tiền vô như nước tiền ra như rùa'',còn mấy bạn nhỏ tuổi thì ''mau ăn chống lớn(ý lộn chóng lớn :bleh[1]:),mấy bạn trẻ luôn trẻ(cái này ai chả muốn hihi) và tràn đầy sức sống ,còn mấy anh em nào đã có vợ thì......:myemo0111: đừng kiếm thêm bà mới để tránh những điều chửi bới, các bạn đang yêu thì luôn vung xới, đào xới để tìm được người yêu mong đợi.

Riêng đây thì xin chúc riêng cho anh cả của forum là anh bảo và anh huydinh luôn luôn trẻ và dòng máu nintendo luôn chảy mãi trong các anh để lãnh đạo forum này. Mãi mãi là admin của forum vì các anh đã nhận được sự quý mến rất nhiều từ phía member

chúc các mod, đại diện là kawaii(hình như còn được mến mộ nhiều hơn anh Bảo nữa hihi) có sức khỏe như trâu để luôn giúp đỡ các thành viên khác và xây dựng diễn đàn thêm khủng

Nói chung thì lời sau cùng của mình là chúc mọi người vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và bạn bè ,vẫn mãi mãi là những người bạn tốt của nhau trong nintendovn.Gác bút

bioibi24

Nấm nhỏ

Chúc N-Club ngày càng phát triển ,tràn nhiều niềm vui . Chúc sức khỏe toàn thể anh chị em và BQT một năm mới tốt đẹp ,nhiều may mắn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN