[NES] Battle City - Bắn xe tăng :D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tank 1990

Download: NintendoVN

Giới thiệu thêm cho các bạn bản hack bắn xe tăng này, trước khi vào có rất nhiều mục để bạn lựa chọn từ A, B, C, D, E, ..., mỗi mục thì các xe tank địch xuất hiện trong màn khác nhau. Ngoài ra không chỉ riêng thiết giáp mà một số con khác cũng cần bắn nhiều lần mới chết ( như con heo đã chạy nhanh mà còn phải bắn nhiều lần => nỗi kinh hoàng >:) ). Bù lại bạn sẽ có thêm rất nhiều vũ khí mới như : súng, có thể lên thẳng thiết giáp hay tàu giúp bạn vượt qua biển.
Trailer
[youtube]ok1vRZvZmuw[/youtube]
link download hư rùi , vui lòng up link khác

tớ chỉ biết chỉnh 9 mạng thui, 20 mạng lâu lâu bấm tùm lum mới ra mà phải reset liên tục mới dc :D

Luong Lao Shi giống tớ, khoái nhất là bọn tank ăn item gì đó mà cả đám nó biến thành đỏ hết ~~> tha hồ kiếm đồ chơi :D
dạy tui cheat mạng với sao nói ra rùi lại ko chỉ tiếp nữa vậy :-s

Chỉ mình giúp cách download Battle City với...

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

không link nào down được hết các bạn ơi

Battle City hack mới toanh nà!

Giới thiệu đến anh em trong nintendovn bản Battle City hay còn gọi là bắn xe tăng trên hệ Nes mình đã hack graphic. Đây là tác phẩm đầu tiên của mình trong lĩnh vực hacking game. Mong anh em cho ý kiến nha\m/:
Hình minh họa nè, xe tăng 1 * là 1 chú lính nhìn rất là...gà, xe thiết giáp của máy đã bi mình biến thành...đại bác :):

Uploaded with ImageShack.us

Và đây là link download:
http://www.mediafire.com/?5102th41aqs85gk

Lâu wá mới vào NVN, đọc đến đây lại nhớ đến hồi trc hay chơi trò này với papa :myemo0111:
Lúc ông "chết" hay bị dính đạn ông chửi mình inh ỏi cả lên :rolleyes[1]:
ACE mún tìm thêm game nào thì vào CoolROM mà tìm thêm nhé
PS: ko bít cái bản mình tải về có xin mạng đc ko nữa (chơi = PSP)

Bạn có biết hack mạng hay hack sao không? mình nghe nói có cách nhấn phím nào đấy hack được mạng nhưng mình không biết cách có pro nào chỉ mình với nha, Rồi có bản hack tụi nó 20 con toàn màu đỏ tha hồ ăn vũ khí có ai biết bản ấy không chỉ giúp mình với nhé.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN