Ngày lễ tình yêu - 14/2 (=,=)

Cửa hàng game Nintendo nShop

valentine này các cậu làm gì, có đi chơi với người yêu không, tớ từ nhỏ đến giờ chưa biết lễ tình yêu là cái gì, không biết hương vị tình yêu của ngày trọng đại ra sao :(
ai chưa có người yêu vào đây giải xầu với tớ đi >:D<
có ai có lòng tốt tặng sô cô lá cho tớ ko :(

espeon

V.I.P Member
Từ bé đến giờ chửa được mẩu sô cô la nào trong cái ngày này từ bất cứ ai nên giờ cũng chẳng quan tâm :D

Lên cấp 3 chắc sẽ quan tâm :-"

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
14/2 hả?? Hôm nay đúng không? Ngày gì thế :-?. Tớ là thành viên của hội lonely và solo nên không quan tâm :-".

Dù sao cũng chúc anh em nào không có ý định chơi solo như tớ, 14/2 này kiếm được một bạn ngồi ôm cho đỡ rét :">

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Abra cũng chưa có ai cả. Mọi năm Valentin rơi đúng hum đi học thì cả đám bạn cô đơn mua socola về ăn chung cho bõ tức.^^

nguadien

Nấm nhỏ
21 tủi rùi chưa biết lễ sinh nhật, Noel, Valentine là cái gì =)) tối nay ăn mừng bằng cách ăn bánh bèo, hò hò, chỗ ngon nhất thành phố tuy hơi đắt nhưng ngon quên sầu lun :D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
14/2 nhận tất cả các loại xi cu la! ưu tiên các bạn nữ đẹp, dễ xương, cá tính...:D
người iu của em là PC, vợ bé của em là DS, vợ cũ của em là GBA, đang tính cua thêm em PSP và tương lai sẽ làm đám cưới với WII
ôi Valentine!! bố thằng Củ Bí(cupid) bắn cho em nào cảm tui dzới!!>,<

Mấy hôm trước tết ra HN mua được gói Chocolate về, hôm qua đem ra tặng đứa ở lớp bên cạnh, sáng nay nó đem trả :D
Xí hổ chết đi được

há há ! em thấy mấy anh ( lớn hơn em ) hok dc tẹng sô cô la hay cái gì đại khái nhưng em thì khác nhé ... ngày hum ni dc hơn nửa lớp tẹng kẹo và quà , có đứa kon cho cái vòng ... há há ( mặc dù chửa có ng iu )

:)) hôm qua mình đi tặng quà, run ko chịu đc

Lân la hết 5 tiết mà chưa dám tặng, cuối cùng tặng ngay giữa cổng trường, ngượng ko chịu nổi

sáng nay nó đem trả
tặng từ hôm 13 à, buồn cười nhỉ. Nhưng mà sao lại có kết cục bi thương thế?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN