Ngôi nhà biết ơn ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Em thấy bên các forum tình cảm và tình yêu có cái thư mục như thế này.
Ai muốn tỏ lòng biết ơn hay muốn cám ơn ai thì vào đây pót nha.
Như thế chúng ta sẽ có 1 thư mục tràn trề tình cảm ngọt ngào.:em24:

Em trước nha,đầu tiên em cảm ơn anh Tiểu Bảo đã lập ra web này,thật vui sướng cho fan nin10$ ^^:em33:
Cám ơn mọi người vui vẻ giúp đỡ em nhiều hơn nhá:em25:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Cám ơn Hồ Chủ Tịch và Đảng Cộng Sản Việt Nam đã khai sáng và dẫn dắt nhân dân đến thắng lợi hôm nay....blah blah

Đùa chút :D, ừ thì dĩ nhiên sếp Bảo cũng đáng được cám ơn nhất nhà, xây dựng được cả một forum từ bao nhiu tàn tích chiến tranh, gom góp anh em từ bao nhiu forum khác về,...một tràng pháo tay : bẹp bẹp bẹp....

tớ cũng biết ơn cả những mem tham dự vào forum khi nó mới bắt đầu. Có thể nói họ là những mem quan trọng nhất. Forum mới thành lập cần phải có một chỗ dựa ban đầu, nếu không rất dễ rơi vào quên lãng và thành một forum "chết". Chính nhờ những thành viên ban đầu này đã giúp Nintendovn vượt qua được giai đoạn ban đầu khó khăn đó một cách khá dễ dàng khiến người ngoài nhìn vào cứ tưởng forum này già dặn lắm :))

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
>:D< Likan cám ơn anh chip chuối đã giới thiệu anh Bảo cho Likan, iu anh, mến anh, muah muah, chụp chụp....

Giải thix: đang cầm rời 100k

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
cám ơn ken đã giúp Bảo ý tưởng nintendovn , cám ơn ryon đã giúp bảo xây dựng nền móng , cám ơn likan đã củng cố nền móng này hơn . Cuối cùng là cám ơn tất cả mọi người trong nclub (ngoại trừ những mem đã bị ban ;)) ) đã góp phần xây dựng nên ngôi nhà này :D

Huydinh83

Siêu Admin
cảm ơn ku Bảo đã dụ anh chơi NDS 3 năm trước :D,cảm ơn Ken đã đóng góp rất nhiều cho forum, cảm ơn Kawaii đã dành món quà ý nghĩa cho anh

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
cảm ơn Kawaii đã dành món quà ý nghĩa cho anh
;)) đúng là.... mỹ nhân lúc nào cũng làm cho nghiêng bình ý lộn nghiêng thành đổ nước
hơ hơ hơ *cười nham hiểm*

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
thanks tất cả những ai đã tạo ra 4rum này giúp EXP về NDS của tui tăng vù vù ehehh và càng iu NDS hơn
Thanks những ai đã giải đáp khi còn "non dại" về NDS
Thanks Admin,các mod,member đã góp phần xây dựng NVN nàgy càng lớn mạnh
MINA SAN!DOMOU ARIGATOU GOZAIMASTU!

Annieslover

V.I.P Member
Thanks Anh Bảo vì anh là người đã dẫn dắt N-fan từ trong bóng tối được ra ánh sáng , là người thây ( =)) ) cho anh em biết khái niệm hack , là người lãnh đạo tốt bên hotgame , và cuối cùng đã tự tạo cho mọi người 1 sân chơi lành mạnh , ngon và bổ :D :D

trthths

NDS Member
I love everyone, Thanks you all! Thanks cả những người bị ban đã cuốn gói ra đi để nintendovn loại bỏ những thành phần cặn bã

Unicorn9x

Nấm nhỏ
nothing to say!! just want to say: i love all of u!! thanh kìu Mr Bảo vì đã tạo ra forum tiệt dzời này!!thanh kìu anh Huy vì đã có công dìu dắt anh em trên con đường Nintendo!! thanh kìu tất cả nhưng ai đã đóng góp cho forum này!! và lời cúi cùng thanh kìu nhìu nhìu nhưng người đã uống thuốc lìu đăng kỳ làm member forum này!! xin cám ơn:D

thx nobita-gay đã chăn dắt tớ vào n-club
thx tất cả các mem đã luôn thân thiện với tớ( đặc bịt là anh Bảo+ Kawaii+ mấy em bé bé dễ thương ^^)

Kawaii

Super Princess Peach
- Trong lòng ke^nh` ... Kawaii thân thiện đến thế sao.
- Đáng tiếc chúng ta không biết gì về nhau, không thôi bây giờ có lẽ chúng ta đã là bạn tốt phải không ke^nh`
- Mặc dù chúng ta không thân nhau lắm, nhưng mỗi khi thấy ke^nh` online cũng khiến cho mình quý mến bạn lắm :)
- Từng nét chữ, từng tâm trạng bạn thể hiện qua bài viết, phần nào đó mình đã đoán ra được ke^nh` là cô bé như sao rồi :)

Kawaii >,<

- Cóa cái này hay lắm, ở danh sách member truy cập NintendoVN hằng ngày 2 chúng ta đều đứng cạnh nhau :)) tặng bạn đó :)

NKid

V.I.P Member
Cảm ơn một người bạn đã post một Smiley của...Nintendovn, và cũng cảm ơn tính tò mò trời ban mà mình đã dò qua được đây :P

Cảm ơn cậu bé đã nhượng lại cho mình chiếc GBA cũ...không cục sạc +5 cuồn băng gốc với giá chỉ 300K, mà khi nói ra em lại tỏ vẻ e dè, sợ mình...chê mắc. Giờ nghĩ lại thấy thương em quá ^^

Cảm ơn mọi người đã không-tỏ ra-không-thân thiện với mình (không dám nói là quý mến :P)

Cảm ơn...những câu nói rất ý nghĩa mà đôi khi người khác đọc...hỏng hiểu :)p) cùng một sự chiêu cố vô cùng quý báu mà mình nhận được từ nơi này, và cũng cảm ơn vì đã dành những cảm thông sâu sắc cho mình :)

Chúc mọi người một Giáng sinh vui vẻ :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN